Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
Ecorio_tt nói:
Ảnh đẹp bác, nhưng đến hum nay em nó vẫn chưa chịu lắp biển hỡ bác ???
ảnh này em chụp cách đây hơn tháng rồi nhưng đợt đó ko biết post ảnh và ảnh bạn em giữ nên ko post đc,giờ em ko biết ạ

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
MP4_22_OF nói:
Cũng gần chỗ e ở mà e chưa được gặp nó bao giờ!Số mình nhọ quá!

cha bảo về mách em:"1 tuần nó đỗ ở đó 3 lần".Chỗ đo là đường Lê Văn Lương,đi thẳng lên sẽ là Luxury car
à mà bác đến từ Vinh city cơ mà,đây là hà nội ạ

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
ko có nút "vote" thôi em "vote" miệng nhé :))
con này gầm cao hơn 6cm đấy bác. :p
cái cửa kính thì xe nào mui trần, xe ko có khung kính thì tất cả các cửa kính đều tụt xuống 1 ít khi mở cửa, đóng lại rồi sẽ tự lên lại bác ạ. có j đâu mà độc.
xe này có "nhiều hơn 2 họng xả" đấy bác. e nhớ là 4 đường lận.

p/s: MOD xóa bài là hên xui lắm bác ơi. nhiều khi chả làm j. tự dưng thấy "ghét" nên xóa :)) chứ ko phải do bác đụng tới chủ xe đâu. lần trước 2 cái xe của em mà MOD còn xóa mà :)) chả hiểu ntn.

Hạng B2
4/5/08
298
15
28
Hà Nội
Aston_Martin. nói:
cha bảo về mách em:"1 tuần nó đỗ ở đó 3 lần".Chỗ đo là đường Lê Văn Lương,đi thẳng lên sẽ là Luxury car
à mà bác đến từ Vinh city cơ mà,đây là hà nội ạ
Hi,e lập nick OS từ năm 2008,lúc đấy e đang ở nhà(Vinh city)!

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
mec_gl450 nói:
ko có nút "vote" thôi em "vote" miệng nhé :))
con này gầm cao hơn 6cm đấy bác. :p
cái cửa kính thì xe nào mui trần, xe ko có khung kính thì tất cả các cửa kính đều tụt xuống 1 ít khi mở cửa, đóng lại rồi sẽ tự lên lại bác ạ. có j đâu mà độc.
xe này có "nhiều hơn 2 họng xả" đấy bác. e nhớ là 4 đường lận.

p/s: MOD xóa bài là hên xui lắm bác ơi. nhiều khi chả làm j. tự dưng thấy "ghét" nên xóa :)) chứ ko phải do bác đụng tới chủ xe đâu. lần trước 2 cái xe của em mà MOD còn xóa mà :)) chả hiểu ntn.
khổ,vốt thì ít mà ném đá thì nhiều.Bác lái nhiều xe,tầm hiểu biết bác rộng hơn em mà
em có bảo độc đâu,em chỉ bảo nó ngộ ngĩnh thui,vả lại em chưa gặp như thế bao giờ nên em ko biết
đọc bài bác WIT bảo dưỡng con 458 nên em cũng đoán là nó có 1 bộ xả đủ cho 4 ống,nhưng nhìn vào pô thì thực sự là chỉ thấy có 2 thôi mà
:Dbác ăn gian, biết lái xe về rồi bắt nạt cháu nó
mà cháu nó đây mới là lần đầu gần 1 con mui trần như thế;)

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
xe thể thao 2 cửa nào cũng mở cửa là kiếng tự thụt xuống 1 chút,vì cửa xe không có viềng ngăn kiếng với mui xe,nên thụt xuống 1 ít để né cái mui.nhưng chủ xe đi xe này mà chung cư (dù có là CC cao cấp).21tỷ em mua biệt thự 19tỷ đi xe 2tỷ,ai oách hơn ai

Hạng B1
5/11/10
78
0
0
Tp.HCM
Vote kịch liệt cho bác nhé!

Về phần mod xóa hay ko là hên xui thôi, mà mod xóa thì chắc cũng có vấn đề gì đấy thôi. Nhưng bài này với mình thấy bác làm tương đối ổn rồi...
Trong hình rõ là chỉ có "2 họng xả" thôi mừ. Bác gl450 bảo là 4 ở đâu ra nữa nhẩy?

Mà e phục bác chủ xe, để chềnh ềnh ra đấy ko thèm ráp cái mui lại lun...quả là đẳng cấp

Mà ngoài ấy thấy các bác ý thường lâu gắn biển thế nhẩy?

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
SonicPro nói:

Về phần mod xóa hay ko là hên xui thôi, mà mod xóa thì chắc cũng có vấn đề gì đấy thôi. Nhưng bài này với mình thấy bác làm tương đối ổn rồi...
Trong hình rõ là chỉ có "2 họng xả" thôi mừ. Bác gl450 bảo là 4 ở đâu ra nữa nhẩy?

Mà e phục bác chủ xe, để chềnh ềnh ra đấy ko thèm ráp cái mui lại lun...quả là đẳng cấp

em bảo này. nâng cái xe lên. rồi nhìn xuống gầm, nhớ nhìn kĩ nhé. rồi về đây
em tiếp cũng dc bác ạ.

khổ,vốt thì ít mà ném đá thì nhiều.Bác lái nhiều xe,tầm hiểu biết bác rộng hơn em mà
em có bảo độc đâu,em chỉ bảo nó ngộ ngĩnh thui,vả lại em chưa gặp như thế bao giờ nên em ko biết
đọc bài bác WIT bảo dưỡng con 458 nên em cũng đoán là nó có 1 bộ xả đủ cho 4 ống,nhưng nhìn vào pô thì thực sự là chỉ thấy có 2 thôi mà
[/quote]

hehe. vote lại cái nữa cho có tinh tần chụp tiếp nè bác :D:D
ANDY1606 nói:
xe thể thao 2 cửa nào cũng mở cửa là kiếng tự thụt xuống 1 chút,vì cửa xe không có viềng ngăn kiếng với mui xe,nên thụt xuống 1 ít để né cái mui.nhưng chủ xe đi xe này mà chung cư (dù có là CC cao cấp).21tỷ em mua biệt thự 19tỷ đi xe 2tỷ,ai oách hơn ai
ôi bác lại dạy ng giàu tiêu tiền rồi =)) ở nhà chung chư thì sao? ng ta còn có cả chục căn nhà nữa thì sao nhỉ.
nhà em cũng có chung cư này =))

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
mec_gl450 nói:
SonicPro nói:

em bảo này. nâng cái xe lên. rồi nhìn xuống gầm, nhớ nhìn kĩ nhé. rồi về đây
em tiếp cũng dc bác ạ.

hehe. vote lại cái nữa cho có tinh tần chụp tiếp nè bác :D:D
ANDY1606 nói:
ôi bác lại dạy ng giàu tiêu tiền rồi =)) ở nhà chung chư thì sao? ng ta còn có cả chục căn nhà nữa thì sao nhỉ.
nhà em cũng có chung cư này =))
[/quote]
oh thế bác nói bác giàu ah,nể thật đấy:D

Hạng C
12/12/10
872
265
63
TP.HCM
lucasnguyen91 nói:
21ty?,vai~ that,co' tien` mua xe 21ty? thi` tien` va` nha` chac' chu? xe cung~ ko duoi' 100ty? moi' dam' di xe 21ty? super sport nhu the'

Ngừơi ta mua dc chiếc ấy ngừoi ta có $
khác gấp 2 ,3 hoặc hơn số tiền ấy :cool: