Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com
RE: Toàn tập Aston Martin - Cảm nhận sự khác biệt

Trích đoạn: mec_gl450
ngoa`i HN có 1 con VANQUISH V12 đó bác. màu xanh rêu nhập lâu lắm ròi, hình như gần 2 năm của 1 đại gia xây dựng. lúc nhập gần 12tỷ đó
theo em thì con này về phải hơn 3 năm rồi, và giá của nó chỉ hơn 8ty thôi.

Hạng B1
26/3/08
74
0
6
35
HCMC

Trích đoạn: Soinlove

ngoa`i HN có 1 con VANQUISH V12 đó bác. màu xanh rêu nhập lâu lắm ròi, hình như gần 2 năm của 1 đại gia xây dựng. lúc nhập gần 12tỷ đó
làm gì có chuyện mua Vanquish V12 lúc đó mà 8tỹ bác, giá Vanquish gần gấp đôi DB9 đó bác, mà lúc đó là thuế NK 100% [&:][8|]

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

quote:

quote:

Trích đoạn:khoapham
làm gì có chuyện mua Vanquish V12 lúc đó mà 8tỹ bác, giá Vanquish gần gấp đôi DB9 đó bác, mà lúc đó là thuế NK 100%
Xe đó là xe cũ mà bác, không phải là mua mới 100% đâu

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

Trích đoạn: VincentWindsor

Trích đoạn: Ferrari Dino

Em nèo cũng đẹp! Nhưng kết nhất em 007 đi! :D:D:D
em
bác cái
kết nổ mắt em DBS

Trích đoạn: huba

Trích đoạn: Giang_Coi

Chỉ thấy DB9 xuất hiện ở VN

Bác nói gì thế, DB7 còn có trước cả DB9 mà, nó về trước cả Mayback62
đúng đấy bác DB7 về từ lâu lắm rồi
hồi mới có blog CuongOZ lăng xê em nó đầu tiên

cụ thể thế nào bác! cho em ít thông tin!

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

em mê nhất Rapide, vừa thể thao, vừa sang trọng tùy vào việc chủ nhân lúc đó ăn vận như thế nào?

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44

em biết bác Soinlove lấy ảnh từ đâu rồi nha, nhưng cảm ơn bác nhiều lắm. em ưng nhất là DBS 2008, giấc mơ của em đó;)

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

Trích đoạn: pm_ajams
em biết bác Soinlove lấy ảnh từ đâu rồi nha, nhưng cảm ơn bác nhiều lắm. em ưng nhất là DBS 2008, giấc mơ của em đó
Bác nói vậy thì lộ hết, bác biết thì anh em ta dùng chung, bác ko biết mà hỏi em cũng trả lời bác mà :D:D

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

em biết bác Soinlove lấy ảnh từ đâu rồi nha, nhưng cảm ơn bác nhiều lắm. em ưng nhất là DBS 2008, giấc mơ của em đó
Bác nói vậy thì lộ hết, bác biết thì anh em ta dùng chung, bác ko biết mà hỏi em cũng trả lời bác mà :D:D

hí!em có cả 1 rổ website về ảnh oto, có những site khá độc, trước tính làm 1 site chuyên về ảnh oto(VN mình chưa có site nào chuyên về ảnh hoàng tráng cỡ như netcarshow cả) nhưng mà tiền thuê server riêng mắc quá nên đành fải gác lại :(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

quote:

quote:

Bác nói vậy thì lộ hết, bác biết thì anh em ta dùng chung, bác ko biết mà hỏi em cũng trả lời bác mà

Trích đoạn: vinhhip
hí!em có cả 1 rổ website về ảnh oto, có những site khá độc, trước tính làm 1 site chuyên về ảnh oto(VN mình chưa có site nào chuyên về ảnh hoàng tráng cỡ như netcarshow cả) nhưng mà tiền thuê server riêng mắc quá nên đành fải gác lại
Bác "vinhhip" à, tiền mua hosting và doman rẻ lắm mà. (ở HN có FPT, Nhân Hòa....)