Hạng B2
29/7/07
310
245
43
RE: Toàn tập Aston Martin - Cảm nhận sự khác biệt

Em mê con này ghê "Đẹp mà không chói loá",
Aston Martin Rapide Concept này nhìn rất ấn tượng, Vanquish nữa... em nào nhìn cũng hấp dẫn hết :)

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

Trích đoạn: Soinlove

quote:

Trích đoạn: Soinlove

quote:

Trích đoạn: pm_ajams
em biết bác Soinlove lấy ảnh từ đâu rồi nha, nhưng cảm ơn bác nhiều lắm. em ưng nhất là DBS 2008, giấc mơ của em đó
Bác nói vậy thì lộ hết, bác biết thì anh em ta dùng chung, bác ko biết mà hỏi em cũng trả lời bác mà

Trích đoạn: vinhhip
hí!em có cả 1 rổ website về ảnh oto, có những site khá độc, trước tính làm 1 site chuyên về ảnh oto(VN mình chưa có site nào chuyên về ảnh hoàng tráng cỡ như netcarshow cả) nhưng mà tiền thuê server riêng mắc quá nên đành fải gác lại
Bác "vinhhip" à, tiền mua hosting và doman rẻ lắm mà. (ở HN có FPT, Nhân Hòa....)

vâng, hosting và domain thì rẻ bèo, nhưng để làm cái site này thì hosting ko "đủ sức" pác ạ. vì em tính số lượng ảnh fải tầm trên dưới 100G cơ ạ, mà vấn đề nữa là fải đảm bảo tốc độ truy cập nữa(chứ host US thì dung lượng thoải mái nhưng mà chậm) pác ạ, em làm về CNTT nên em bít mà :)

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

nhìn em nào trông cũng quyến rũ cả, hình như ở việt nam mới có em Aston Martin V12 Vanquish và em Aston Martin DB9 :D:D:D nhưng trong bằng này em chỉ thích mỗi Aston Martin DBS thôi.....

Hạng B1
2/6/07
65
0
0

Trích đoạn: ngocanhnb

nhìn em nào trông cũng quyến rũ cả, hình như ở việt nam mới có em Aston Martin V12 Vanquish và em Aston Martin DB9 :D:D:D nhưng trong bằng này em chỉ thích mỗi Aston Martin DBS thôi.....

e vote cho DB9!!1;););)