Hạng C
16/4/16
754
954
98
Vũng Tàu
Tiện cho e hỏi đường ven biển Bình Thuận đi Ninh Thuận có camera hay hạn chế tốc độ k, vừa rồi đi với cty bác tài 54 chỗ chạy thấy sốt ruột

Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Chạy thoải mái đi bác, nghe báo đưa tin là cán bộ Cam Lâm bị bắt gần hết rồi.
dân địa phương thì dễ chứ ở xa lâu lâu mới đi cũng nên chấp hành luật tốt , vì đâu có biết chỗ nào bắt đâu :D

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
22/7/13
8.983
40.277
113
Cho mình hỏi. Trên ứng dụng Vietmap báo giới hạn khu này 40 km/h là sao ạ? trên bảng đồ theo xe của huyndai santafe 2021 vẫn báo 40?
Xin cảm ơn.
Đổi xe khác thôi!

Mình đi từ Phan Rang ra Cam Ranh, qua Trạm thu phí thì có bảng báo Khu dân cư, chạy đến đường quẹo vô sân bay vẫn chưa thấy bảng báo hết; Vietmap báo vẫn nằm trong khu dân cư mà thấy nhiều xe chạy 8-90 vèo vèo.

Nhờ ACE thường đi khu này hướng dẫn vụ bảng giới hạn này được ko ạ?

View attachment 2775708
*Ảnh minh họa
xe có nhiêu chạy nhiêu thôi bác

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Tiện cho e hỏi đường ven biển Bình Thuận đi Ninh Thuận có camera hay hạn chế tốc độ k, vừa rồi đi với cty bác tài 54 chỗ chạy thấy sốt ruột
Từ Cà Ná ra Mui Dinh là 80km/h, chỉ có vài đoạn cua gắt có gắn biển 50/60… Từ Mũi Dinh vô đên Phan Rang mình toàn đi 90km/g. Ven Biển từ Ninh Chữ ra Vĩnh Hy thì có biển KDC rõ ràng, hết KDC là 80km/g. Bắn tốc đọ thì không thấy … cứ tuân thủ là yên tâm.
Ven Biển Hòn Rơm ra đến Bàu Trắng -Phan Rí thì thỉnh thoảng xxx canh me biển KDC ngay biển Hòn Rơm (cả 2 đầu nhé).. vì cái biển KDC nó nằm khuất đi không quen là bị hố… đạp không kịp
Đoạn ven biển Chí Công - Liên Hương đường nhỏ có biển 60km/g rõ ràng

Chỉnh sửa cuối: