Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
tại lúc chước chưa cần,lúc này gởi xe BV nó giũ chìa khóa nên thấy bất tiện nên sẵn hỏi lun hoy.
trước có thằng tông xe em, thằng đó chịu bồi thường, em sơn hết 1 triệu, gọi điện thoại lần lượt nó đều ok trả cho em, gửi số tài khoản thì éo chuyển, nó cũng bán nhớt online. Có 1 triệu mà kêu đám thu tiền góp của em qua tận Long An có vẻ lỗ tiền nhậu, giờ sao đây anh? Em có clip + ghi âm lúc thỏa thuận đền tiền của nó còn giữ hóa đơn sơn xe

• Like
Reactions: GiangHoangLinh
Hạng C
3/1/13
765
15.570
93
Q12
Đòi chứ hỏi đe’o gì.
thỳ ảnh nói lỗi của NV zồi đó.......
zãnh wua 25 Hoàng Diệu lấy thấy có 1 cái rất giống của vios :)
mìn nà người đàng hoàng,ăn nói nhỏ nhẹ dễ nghe.chứ đâu phải loại thất nghiệp,đầu đường xó chợ mà đòi hổ báo như mí anh đâu nà.

• Like
Reactions: NVT0933 and vnpeace
Hạng B1
17/1/18
71
132
33
mềnh bảo cò xe nói chuyện đạo đức giống như mấy con phò nói chuyện trinh tiết
a thấy mình có rì sai ko?

ngay trong thớt này cũng có ku @Gianghoanglinh bị thằng Bình bịp nó bán cho con Vios vỡ hộp số đó
Chuyện nào ra chuyện đó. Việc anh Bình đang làm là kiện Ford và đang có hiệu ứng tốt hơn cho người tiêu dùng. Còn việc buôn bán làm ăn của a Bình thì em không đánh giá bằng 1 comment của bác. E cũng có đọc mấy comment tiếp theo của bác gianghoanglinh tiếp theo và không thấy bác ấy khẳng định vụ vỡ hộp số như bác nói. E chỉ thấy hình như bác chỉ dựa vào một sự vụ nào đó chưa rõ đầu đuôi là nhảy vào băm chặt đối phương ngay và tất nhiên bác Bình cũng đáp trả theo cách chưa hay.

• Like
Reactions: GiangHoangLinh
Hạng C
20/1/18
531
66.445
103
haizz

chĩ vì năn nĩ đễ coz cai chia khoa

ma thangz linh baby phãi chịu nhục nhĩ

bọn loser dể bị loi keo nhĩ

Hạng C
20/1/18
531
66.445
103
Chuyện nào ra chuyện đó. Việc anh Bình đang làm là kiện Ford và đang có hiệu ứng tốt hơn cho người tiêu dùng. Còn việc buôn bán làm ăn của a Bình thì em không đánh giá bằng 1 comment của bác. E cũng có đọc mấy comment tiếp theo của bác gianghoanglinh tiếp theo và không thấy bác ấy khẳng định vụ vỡ hộp số như bác nói. E chỉ thấy hình như bác chỉ dựa vào một sự vụ nào đó chưa rõ đầu đuôi là nhảy vào băm chặt đối phương ngay và tất nhiên bác Bình cũng đáp trả theo cách chưa hay.

cút

xe ford nó bị hõng hàng ngay vì là xe dõm

và bọn di ford chẵng biét rì về kỷ thuạt nen làm hỏng nữa

giờ đỗ lỗi cho ford chú thay co hopz lý kg vẫy

Status
Không mở trả lời sau này.