Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/5/10
266
701
93
Sài Gòn
bmig.vn
Chuyện nào ra chuyện đó. Việc anh Bình đang làm là kiện Ford và đang có hiệu ứng tốt hơn cho người tiêu dùng. Còn việc buôn bán làm ăn của a Bình thì em không đánh giá bằng 1 comment của bác. E cũng có đọc mấy comment tiếp theo của bác gianghoanglinh tiếp theo và không thấy bác ấy khẳng định vụ vỡ hộp số như bác nói. E chỉ thấy hình như bác chỉ dựa vào một sự vụ nào đó chưa rõ đầu đuôi là nhảy vào băm chặt đối phương ngay và tất nhiên bác Bình cũng đáp trả theo cách chưa hay.
Vụ này Tôi không có đáp trả đâu :
- Lỗi không giao chìa khoá socua là do bên Tôi
- Tôi xác nhận lỗi đèn ABS là thỉnh thoảng có và Linh đã khắc phục.
- Xe đó rất Ok thì làm gì có lỗi hộp số ? Các bác toàn kích động và bơm bậy bơm bạ.

Quay trở lại vấn đề chính : CẢM ƠN CÁC BÁC ĐÃ ỦNG HỘ VỤ KIỆN LỖI HỘP SỐ POWERSHIFT VÀ CHẤT LƯỢNG DỊCH VỤ CỦA FORD. XIN CẢM ƠN.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
haizz

chĩ vì năn nĩ đễ coz cai chia khoa

ma thangz linh baby phãi chịu nhục nhĩ

bọn loser dể bị loi keo nhĩ
1 ngày Linh babì chạy xe kiếm có 200K, cái khóa 1 triệu 2 là coi như 1 tuần lương của hắn rồi, không chịu nhục sao được.

• Like
Reactions: GiangHoangLinh
Hạng B1
17/1/18
71
132
33
cút

xe ford nó bị hõng hàng ngay vì là xe dõm

và bọn di ford chẵng biét rì về kỷ thuạt nen làm hỏng nữa

giờ đỗ lỗi cho ford chú thay co hopz lý kg vẫy
Ai cút. Ăn nói cho đoàng hoàng nhé và cậu nói như đang làm cho Ford vậy. Còn bọn đi Ford mà biết về kỹ thuật là bọn nào ? Và cái xe dởm cũng là xe ford như cậu nói đó

Hạng C
3/1/13
765
15.533
93
Q12
Ai cút. Ăn nói cho đoàng hoàng nhé và cậu nói như đang làm cho Ford vậy. Còn bọn đi Ford mà biết về kỹ thuật là bọn nào ? Và cái xe dởm cũng là xe ford như cậu nói đó
đừng có nhây với cái bọn zãnh zái suốt ngày lên bơm vá kiếm chuyện cho người ta chửi để làm niềm zui Bạn ơi.bọn chúng zất đông và nguy hiểm.

• Like
Reactions: Samnitebh
Hạng F
8/8/06
6.446
20.646
113
39
147 trang em nghĩ cũng đủ rồi. Giờ là màn cãi nhau. Thôi em khoá thớt, hóng các bác giải quyết nhau ở ngoài cho xong rồi em mở thớt lại.
P/s: Bất động sản đang lên, đi lướt đi các bác, lướt một miếng mua đủ con siêu xe luôn, kkkkkk
Thanks.

Tập Lái
4/7/17
21
1.253
78
42
đừng có nhây với cái bọn zãnh zái suốt ngày lên bơm vá kiếm chuyện cho người ta chửi để làm niềm zui Bạn ơi.bọn chúng zất đông và nguy hiểm.
Đù, nhờ ae vô đây chiến Linh bấy bì mới đòi được chìa sơ cua trịu hai giờ quay sang chửi sỹ luôn.
Cái này có gọi là cháo chở không?

Hạng C
20/1/18
531
65.840
103
haizz

a có thấy ai có tiên mà di ford kg vẫy

menh dang lai con m3 500hp chẵng bao gio hư hõng

no idea về ford

a đang di xe gì

Status
Không mở trả lời sau này.