Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Các bác ngoài bộ đang thử nghiệm đấy chứ. thử xem bình chữa cháy mini nổ gay hậu quả to thế nào. nếu thật sự nguy hiểm thì các cụ ấy sẽ không tỏ ra "ngu" nữa. :3dcuoi:

• Like
Reactions: litono
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Phơi nắng tí là nổ ngay, vứt vô lửa vỏ bình sẽ mất thẩm mĩ :)
làm chi cho phí vậy bác, nếu bình bọt thì đem ra cạo râu, cạo không hết thì đem ra cạo lông, v.v.. có phải đỡ phí hơn không! ngu kiến của em.:3dcuoi:

• Like
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Bác ngủ hả, kkkk, làm gì có dân ý, thông qua đại biiểu quốc hội ( mấy chú thím lính ruột chính phủ), gật cái là hợp pháp, hợp hiến.
Quốc hội cũng có người này người kia nhưng đa số ngồi ăn lương, chống là chết, ngu gì chống! nên người ta biểu quyết thì mình cũng dơ tay cho dù ngu kiến của cấp trên cũng dơ bày đàng cho vui.:3dnhiumay:

• Like
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Em thi lai mua cai binh lavie 20 lit sau do bo cai binh chua chay loai 0,5 lit vao trong binh nuoc lavie cho mat de ko chay no. Nhung xe 5 cho gio con 4 cho vi 1 cho de binh nuoc 20 lit roi
em nghĩ bác nên chế hẳn một hệ thống chữa cháy mini giống trong các cơ quan, tòa nhà ấy, thêm vòi phun sương nữa, khi nóng quá có thể mở luôn vòi phun cho mát- tiện đôi đường

• Like
Hạng D
11/2/10
1.090
596
113
làm chi cho phí vậy bác, nếu bình bọt thì đem ra cạo râu, cạo không hết thì đem ra cạo lông, v.v.. có phải đỡ phí hơn không! ngu kiến của em.:3dcuoi:
Ý kiến này được đó, mua bình bọt cạo râu sơn đỏ và xin con tem dán vào, để khi kẹt xe dừng lại cạo râu mà đối phó với xxx cũng okie, 1 công đôi chiện