Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Thứ Sáu này em lên mà 10h mới xuất phát. Mấy bác biết quán cơm nào ngon khu vực Định Quán - La Ngà không chỉ em với.
Từ SG lên, dưới chân cầu, chưa qua cầu La Ngà có mấy quán cơm phần khoảng 40-50k/phần..
Mình thường ăn quán bên tay trái (hình như Ngoc Mai hay gì đó, mình ít để ý tên), nhưng vậy phải quay xe mắc công. Bên phải cũng có..
Anh tham khảo..
P/S...tranh thủ chụp cho anh cái hình, Tuyết Mai chứ k phải Ngọc Mai..:D

Attachments

Hạng B2
6/7/13
307
585
93
Từ SG lên, dưới chân cầu, chưa qua cầu La Ngà có mấy quán cơm phần khoảng 40-50k/phần..
Mình thường ăn quán bên tay trái (hình như Ngoc Mai hay gì đó, mình ít để ý tên), nhưng vậy phải quay xe mắc công. Bên phải cũng có..
Anh tham khảo..
P/S...tranh thủ chụp cho anh cái hình, Tuyết Mai chứ k phải Ngọc Mai..:D
Tks anh. Vậy phải qua cầu rồi quay đầu lại phải ko anh?

Hạng B2
6/7/13
307
585
93
Mai định chuyển hướng đi thử tuyến 713 đèo Tà Pứa để trải nghiệm cũng xuất phát lúc 10h. Em tính ăn trưa đoạn Đức Linh. Có anh nào biết quán cơm trưa ngon ở đó không? Em có con nhỏ 4 tuổi nên chuẩn bị chỗ ăn chó bé. Tks các anh

Tập Lái
18/7/11
45
95
18
Ngon dở tuỳ khau vị, thôi thuận đương và tiện thì thử 2 quán :) lúc đi và về
Mình thử 2 quán rồi. Đi ĐL về tới quán Tuyết Mai thì hết đồ ăn, quán Tuyết Mai nói chạy lại quán Hương Việt cũng là bà con anh em gì đó ăn. Tới thì quán vắng hoe, đồ ăn k thấm. Có lẽ do nấu vội. Sau này Tuyết Mai hết đồ ăn thì em thà nhịn về luôn