Hạng B2
25/11/15
451
315
63
Cám ơn pác. Vậy chắc em sẽ đi đường này. Lần trước đi QL 20 thấy ức chế quá. Mà sầu riêng mua khúc nào vậy pác?
hôm qua 16h về đổ đèo tà pứa . chạy có 1 mình 1 đèo ,vắng tanh , trời mưa nhỏ cũng hơi ghê. nhưng sau khi xuống chạy thoải mái lắm toàn 60.70.
trước khi lên đèo , sau khi xuống đều có sầu riêng hết. mà nên mua buổi sáng vì lúc đó có sầu riêng rụng,chiều tối về thì ít do người dân mang ra vựa hết rồi.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Mới có tin đường vào Ma rừng lữ quán và Green Bee bị hư hỏng sau các cơn mưa liên tiếp, xe ô tô không vào được. Nhà bác nào có ý định vào chơi cần chú ý. Tin do bên Green Bee bungalow báo.

Hạng B2
6/4/07
208
189
43
Mùng 7 này nhà mình cũng lên Đà Lạt, ở tại Bình An Village hồ Tuyền Lâm. Ko biết đường sá mấy hôm nay có ổn ko nhỉ (SG đang bắt đầu vào lúc mưa dầm dề).

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Mùng 7 này nhà mình cũng lên Đà Lạt, ở tại Bình An Village hồ Tuyền Lâm. Ko biết đường sá mấy hôm nay có ổn ko nhỉ (SG đang bắt đầu vào lúc mưa dầm dề).
Dalat mấy ngày nay mưa suốt nên trở lạnh tuy vào mùa hè (chắc ảnh hưởng áp thấp cả khu vực Nam Trung bộ và miền Nam). Sáng nay có chuyến bay VNA không đáp xuống Liên Khương được do sương mù dầy đặc, còn đường đi bình thường- chú ý chạy xe cẩn thận khi mưa tầm nhìn hạn chế. Nhà bác ở Bình An Villa đúng là bình an và yên tĩnh, view hồ rất đẹp, đúng chất relax.

Tập Lái
29/11/15
1
1
3
42
Nhóm em 3 gđ, dự sáng mai depart từ Cần Thơ. Tìm hiểu thấy trên ĐL mưa suốt, hic hic, tình hình thời tiết sao rồi mấy bác? Cuối tuần có nắng lên k a ? Many tks!