Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Giờ không biết ngày mai về nên đi đường nào để không kẹt nè bác
E cũng như Bác
Cứ về QL20 đường đã thông, tuy nhiên với thời tiết hiện giờ thì ngang Đại Lào vẫn có khả năng ngập, và tiếp là đèo Bảo Lộc khá trơn trượt.
Còn chắc ăn thì theo QL20 về Bảo Lộc, rẽ QL55 thẳng về QL1A luôn, an toàn tuy đường hơi xa.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Cám ơn Bác, tại e có 1 bác nói quốc lộ 55 coi chừng ngập cầu Lộc Năm làm e lo, e tài mới , lần đầu đi Đà Lạt, ko biết đường xá như thế nào.
Bác Tien Phan đã tránh đèo Bảo Lộc QL20, lên Dalat trưa qua chạy xe OK rồi nha bác.
Một số điểm du lịch ở Dalat thiệt hại nặng, cập nhật ảnh Ma Rừng lữ quán sau lũ - chia buồn cùng bác Liêm.
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

• Like
Reactions: Voibin
Hạng B2
21/9/13
387
381
63
Tình hình đường xá từ SG lên Đà Lạt ổn chưa các bác? Mai em xuất phát từ SG, cũng hơi lo, nhưng sắp hết hè rồi mà hứa với con từ đầu hè, sắp xếp mãi mới được mấy ngày, nếu mai không đi là khỏi đi luôn :(.
Tất nhiên nếu tối nay trời mưa tiếp thì đành ở nhà vậy.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Duong ve SG qua Ql55 có phải qua đèo nào không bác Sáu
Có đèo Tà pao, dài tương tự đèo Bảo Lộc đường tốt nhưng có cảm giác quanh co nhiều hơn. Qua đoạn Lộc Nam đường bị ngập nhẹ (clip của bác @bluesun chiều nay)
Có thông tin QL20 đã lưu thông bình thường, tuy nhiên nên theo dõi thời tiết và cập nhật tình hình (như fb của Thành Bưởi)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
25/5/07
73
53
18
Dạ, chắc em về ql20, nếu tối nay tình hình mưa gió không trầm trọng lắm