Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Cảm ơn bác 6 @Sixsense nhiều, cho em hỏi thêm chút là em đang phân vân giữa 3 chỗ Terracosta, Sam và swiss belre resort thì nơi nào là ổn nhất về mặt dịch vụ phù hợp với gia đình. Tại nhà e có nhu cầu vui chơi cho đám F1, người lớn thì BBQ + Kara or nhạc sống...
p/s: Em mới chỉ ở Terra
Các dịch vụ giải trí, ăn uống bbq chỉ có ở Terracotta và Swiss-Belresort, còn Sam TL chỉ là các biệt thự nhỏ ven hồ để nghỉ dưỡng, dịch vụ rất ít.

• Like
Reactions: DreamCui
Hạng D
4/10/12
2.182
3.532
113
Note cho các anh, cho con đi Zoodoo thì qua Lạc Dương có bắn nha, làm hơi trưa tí canh bác nào sốt ruột về ăn trưa, xxx thông minh vãi.
Cào mùa mưa rồi, sáng nắng chiều mưa.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Note cho các anh, cho con đi Zoodoo thì qua Lạc Dương có bắn nha, làm hơi trưa tí canh bác nào sốt ruột về ăn trưa, xxx thông minh vãi.
Cào mùa mưa rồi, sáng nắng chiều mưa.
QL27C từ hướng Nha Trang và Zoodoo về, vừa lên dốc vào xã Đạsar có biển KDC, qua ngã 3 có điểm bắn, gần đến trường THPT có xe tải CSGT đón. Chốt này đã có từ nhiều năm rồi.
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Cảm ơn bác 6 @Sixsense nhiều, cho em hỏi thêm chút là em đang phân vân giữa 3 chỗ Terracosta, Sam và swiss belre resort thì nơi nào là ổn nhất về mặt dịch vụ phù hợp với gia đình. Tại nhà e có nhu cầu vui chơi cho đám F1, người lớn thì BBQ + Kara or nhạc sống...

Bác đừng ở Terracotta nhé dịch vụ kém, vòi vĩnh, vẽ vời, bắt chẹt khách tính tiền trẻ em giường phụ giá trên trời ăn sáng kém. Ở Edense đi Bác ổn hơn.

Hạng D
16/10/06
1.547
10.094
113
sites.google.com
Bác đừng ở Terracotta nhé dịch vụ kém, vòi vĩnh, vẽ vời, bắt chẹt khách tính tiền trẻ em giường phụ giá trên trời ăn sáng kém. Ở Edense đi Bác ổn hơn.

Em thấy terra ổn mà ta, ở 3 ngày ăn sáng cũng có đổi món, cũng chả thấy ai vòi vĩnh vẽ vời chi cả?! Buffet sáng terra so với mấy chổ 4 sao khác e thấy ổn hơn đấy chứ?!

• Like
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Ngoài Sam TL 3* giá extra bed 300k, còn các resort 4, 5* khu hồ Tuyền Lâm đều khá cao từ 500 đến 800k đó bác.
Không rõ nhà bác ở vào thời điểm nào, chứ dịp 30/4 vừa gỡ cách ly, khách đổ lên ở full phòng nên hầu như nơi nào cũng quá tải trong khi nhân viên chưa đi làm lại đầy đủ, khiến khâu phục vụ không đáp ứng kịp. Ngay cả Edensee 5* bình thường service rất ok mà cũng bị aeOS phàn nàn nhiều (buffet sáng không lên kịp thức ăn, dọn phòng chỉ 1 thay vì 2 lần/ngày...) , bên đó có email cho tôi gửi lời xin lỗi đến mọi người.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Swiss- Belresort đang có offer tốt trong tháng 6 (không phụ thu cuối tuần)
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

• Like