Hạng D
16/10/06
1.547
10.090
113
sites.google.com
Đặt qua A Đào giá cũng cở đó thôi, terra cũng 1tr2/phòng chớ mấy, có điều swiss bel xa quá, từ đó vào trung tâm.chắc 30p hơn!

Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Em mới book swiss belre 1.2tr/phòng/đêm. Tera em ở rồi mà SAM Tuyền Lâm có vẻ buồn nên em thử Swiss Belre xem sao.
Buổi tối cafe ngắm cảnh thì quán nào các bác nhỉ? Dalat Night đẹp nhất pk?

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Em mới book swiss belre 1.2tr/phòng/đêm. Tera em ở rồi mà SAM Tuyền Lâm có vẻ buồn nên em thử Swiss Belre xem sao.
Swiss-Bel bên agoda giá hiện rẻ nhất #1tr,
Buổi tối, cafe Dalat night giờ mất đẹp do hotel xây dựng sát bên nhiều, cũng khu Đống Đa chạy vào trong có Dalat Golf cafe rộng và nhìn thoáng hơn. Hoặc chạy ra Tự Phước (hơi xa) cafe Thung lũng đèn ngằm làng hoa Thái phiên by night cũng rất hay.

Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Swiss-Bel bên agoda giá hiện rẻ nhất #1tr,
Buổi tối, cafe Dalat night giờ mất đẹp do hotel xây dựng sát bên nhiều, cũng khu Đống Đa chạy vào trong có Dalat Golf cafe rộng và nhìn thoáng hơn. Hoặc chạy ra Tự Phước (hơi xa) cafe Thung lũng đèn ngằm làng hoa Thái phiên by night cũng rất hay.
Các quán ở sát bờ hồ CHung Hoa, Gió, Vườn Thương thì quán nào ăn uống ổn nhất bác 6 nhỉ?

Hạng D
16/10/06
1.547
10.090
113
sites.google.com

Nên đi dalat golf , từ dalat night chạy vào thêm 1 đoạn bãi giữ xe rộng rãi. Tránh thiên mộc trinh đói diện dalat night.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Các quán ở sát bờ hồ CHung Hoa, Gió, Vườn Thương thì quán nào ăn uống ổn nhất bác 6 nhỉ?
Tùy khẩu vị mỗi người mà khen chê khác nhau, có lẽ Vườn thương và quán Gió ngon hơn cụm Chung hoa, Kim nhung, Phong lữ quán một chút. Riêng Chung hoa dãy bàn ngoài sân rộng sát hồ, ngồi cạnh bếp than nóng ngắm cảnh khá hay.
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

Các quán đường Ankroet vào hồ Dankia suối Vàng ăn lại thấy ngon hơn khu hồ Tuyền lâm.

Hạng D
16/10/06
1.547
10.090
113
sites.google.com
Tùy khẩu vị mỗi người mà khen chê khác nhau, có lẽ Vườn thương và quán Gió ngon hơn cụm Chung hoa, Kim nhung, Phong lữ quán một chút. Riêng Chung hoa dãy bàn ngoài sân rộng sát hồ, ngồi cạnh bếp than nóng ngắm cảnh khá hay.
View attachment 2228371
Các quán đường Ankroet vào hồ Dankia suối Vàng ăn lại thấy ngon hơn khu hồ Tuyền lâm.
View attachment 2228372

Em hay ăn gà đào nguyên quán với liên mút. Suối vàng ít đi nên ko ăn hướng đó.

Tập Lái
30/6/18
49
67
18
Các bác cho em hỏi là tình hình thời tiết dạo này ở ĐL như thế nào với? Tính đi chơi mà sợ mưa cả ngày thì lại buồn :):)

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Các bác cho em hỏi là tình hình thời tiết dạo này ở ĐL như thế nào với? Tính đi chơi mà sợ mưa cả ngày thì lại buồn :):)
Y như thơ Nguyên Sa, tháng 6 Dalat :p
Tháng sáu trời mưa, trời mưa không ngớt
Trời không mưa anh cũng lạy trời mưa
Anh lạy trời mưa phong toả đường về
Và đêm ơi xin cứ dài vô tận ...