Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
4h khởi hành thì 7h30 ăn sáng Bảo Lộc
Vậy hả bác, tại chạy lần đầu nên cũng không dám chắc là mất bao lâu, coi gg map thì nó dự tính tầm 4 tiếng sợ 8h hơi đói đứa bé trong nhà. Cám ơn bác.
Sẵn tiện bác cho em hỏi luôn là Bảo Lộc có quán nào ăn sáng ngon ạ

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Lần đầu chưa quen đuờng, khoảng hơn 3h chạy xe bác có thể ngừng ở các quán, trạm dừng khu đèo Chuối Madagui, hoặc thêm chút nữa tới trạm dừng Tea point gần chân đèo Bảo Lộc.

Hạng B2
19/10/13
426
4.554
93
Vậy hả bác, tại chạy lần đầu nên cũng không dám chắc là mất bao lâu, coi gg map thì nó dự tính tầm 4 tiếng sợ 8h hơi đói đứa bé trong nhà. Cám ơn bác.
Sẵn tiện bác cho em hỏi luôn là Bảo Lộc có quán nào ăn sáng ngon ạ
4h sáng đường vắng không kẹt nên chắc tầm 7h30 bác có thể tới Bảo Lộc rồi ăn sáng cho có nhiều lựa chọn và ngon hơn ăn dọc đường (chịu khó lục tìm trong thớt này các quán bún bò, phở, hủ tiếu ... ở BL), còn nếu chạy từ tốn thì theo như bác Sixsense đã chỉ ở trên.

• Like
Reactions: Kayashi
Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
Đặt cọc nhà nguyên căn 4-7/12 cho đã, chủ nhà lật kèo cho thuê năm, huỷ bên mình. Các bác cho em hỏi đà lạt có nhà nguyên căn 1 pn 2 giường 2 pn 1 giường view thung lũng đẹp không chỉ giúp em với ạ. Loanh quanh khu lê văn tám càng tốt. Em cám ơn.

Hạng D
16/10/06
1.547
10.072
113
sites.google.com
Đặt cọc nhà nguyên căn 4-7/12 cho đã, chủ nhà lật kèo cho thuê năm, huỷ bên mình. Các bác cho em hỏi đà lạt có nhà nguyên căn 1 pn 2 giường 2 pn 1 giường view thung lũng đẹp không chỉ giúp em với ạ. Loanh quanh khu lê văn tám càng tốt. Em cám ơn.

Gg thử khải quỳnh villa đalat nha, có 1 villa nhỏ và 1 villa to á.

Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
Gg thử khải quỳnh villa đalat nha, có 1 villa nhỏ và 1 villa to á.
Chỗ đó lật kèo em đó anh. Nhận cọc đã rồi chủ nhà cho mướn nhà 2 năm, huỷ bên em. Bên dịch vụ đang cố tìm căn khác thích hợp cho em. Em cũng đang cố gắng kiếm thêm lựa chọn. Sát ngày đi mà bị vậy chán ghê.

• Haha
Reactions: dccouq
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Villa nhỏ 3 PN thì khó tìm. Cạnh LVT thì bác vào Khởi nghĩa Bắc sơn, sau lưng dinh 2. Khu vực yên tĩnh đẹp, nhiều hotel villa mới view thung lũng như LATvalley viila cho thuê theo phòng (chung chủ với Lat Valley gần làng Cù Lần)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Kewill and Kayashi
Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
Villa nhỏ 3 PN thì khó tìm. Cạnh LVT thì bác vào Khởi nghĩa Bắc sơn, sau lưng dinh 2. Khu vực yên tĩnh đẹp, nhiều hotel villa mới view thung lũng như LATvalley viila cho thuê theo phòng (chung chủ với Lat Valley gần làng Cù Lần)
Dạ cám ơn anh, em kiếm được 1 căn ở khởi nghĩa bắc sơn rồi.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Dạ cám ơn anh, em kiếm được 1 căn ở khởi nghĩa bắc sơn rồi.
Khu sau lưng dinh 2 rất OK đó bác, gần trung tâm nhưng xanh và yên tĩnh, view phía sau nhìn xuống thung lũng khá đẹp.
ảnh nhìn vào Khởi nghĩa Bắc sơn từ đầu đường Trần hưng Đạo (có cafe Hoa Violet ngày T4 trong Cadasa) sát Lê văn Tám (đầu LVT có dê Diệu Thông, cuối có nướng Mậu Dịch), bên trái là khu villa và hotel mới, bên phải là dinh 2.
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z