Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Thứ 7 này cả nhà mình đi DL (nhà có 2 F1, 1 F1 mới 5 tháng). Các bác cho mình hỏi DL mấy hôm nay có đông không với lại tình hình đường xá ra sao. Mình xin cám ơn
Mấy ngày nay giữa tuần nên ít khách du lịch. Sáng nay T5 đã thấy nhiều xe con chạy lên, dự là cuối tuần vẫn đông.
Đầu tuần thì đuờng lên Dalat thông thoáng, cả Đồng Nai và Lâm Đồng không có chốt nào. Tối Dalat có CSGT và CĐ đi tuần kiểm tra xe.
Ngày mát, đêm khá lạnh, ít nắng, rất đẹp để du lịch.
Dã quỳ đầu tháng 12 sau gần tuần mưa dầm đã biến thành quỷ già xơ xác.

Tập Lái
22/9/17
6
1
3
37
Mấy ngày nay giữa tuần nên ít khách du lịch. Sáng nay T5 đã thấy nhiều xe con chạy lên, dự là cuối tuần vẫn đông.
Đầu tuần thì đuờng lên Dalat thông thoáng, cả Đồng Nai và Lâm Đồng không có chốt nào. Tối Dalat có CSGT và CĐ đi tuần kiểm tra xe.
Ngày mát, đêm khá lạnh, ít nắng, rất đẹp để du lịch.
Dã quỳ đầu tháng 12 sau gần tuần mưa dầm đã biến thành quỷ già xơ xác.

Cám ơn bác 6 nhiều. Hi vọng cao tốc với QL 20 không kẹt, chứ không lại đuối cho các F1.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
các bác cho em hỏi: có KS nào tốt mà ở xa trung tâm ko ạ? em định đi dịp tết dương lịch, ở trung tâm đông đúc quá em.
(trừ edensee and teracosta nhé).
Có Swiss-Bel giá nhẹ hơn Edensee, chung chủ cụm Sam Tuyền Lâm
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

Phòng golf view
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng C
19/5/17
558
36.292
93
Các tối cuối tuần công an hay lập chốt thổi nồng độ cồn ở trung tâm, 2 tuần trước em đi bị lôi vào thổi mới cho đi khúc gần bờ hồ

Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
Mấy anh cho e hỏi, ở Đà Lạt có quán thung lũng xanh, Thảo Nguyên, 2 quán này ăn ok ko ạ? E xem review thì 5 chê 5 khen nên ko biết như thế nào cả. Anh nào có ăn qua cho e tí feedback với ạ.
E lúc nào lên ĐL cũng ghé Thung lũng xanh, Ok

Hạng B2
6/3/14
106
80
28
Mấy b cho mình hỏi có đồi nào chạy xe lên dc để mắc võng ngủ không vậy? Tự nhiên thích nằm võng ngủ giữa rừng thông.