Hạng C
29/8/11
723
296
63
Thật ra ở Dalat đi làm chiều về mệt, lên khu BTX ngâm bồn tắm massage mệt cũng được, khỏe hơn chút thì đến Sammy.
Em chỉ biết mấy chỗ nhẹ nhàng này thôi, còn gì nữa thì có người gọi dùm :p
Đợt này em đi ĐL nghỉ ở Sammy (lâu lắm rồi, phải hơn 10 năm em mới đi nên k rành nữa), 2 nhóc em nó muốn chơi tenis bác sáu biết chỗ nào cho thuê sân không ạ. Thanks Bác

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Đợt này em đi ĐL nghỉ ở Sammy (lâu lắm rồi, phải hơn 10 năm em mới đi nên k rành nữa), 2 nhóc em nó muốn chơi tenis bác sáu biết chỗ nào cho thuê sân không ạ. Thanks Bác
Gần Sammy hotel, Huỳnh thúc Kháng chổ biệt thự Hằng nga đi tới, hoặc Hồ tùng Mậu cạnh Ngọc phát hotel, có sân tennis đó bác, nên ghé hỏi thăm trước.
Nhà bác mà vào ở Edensee resort hồTuyền lâm thì có sẵn sân đẹp free luôn, mát mẻ, làm luôn mấy séc cũng không thấy mệt.
Tổng hợp các thớt về DALAT từ A đến Z

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/8/11
723
296
63
Nhà em quyết định đi ĐL hơi muộn nên Eden và Terracotta hết phòng, may còn Samy.
Thanks bác 6 nhiều !

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Chắc tháng 10 . 11 làm 1 chuyến dalat. có bác nào cập nhật giúp thời tiết với? cảm ơn.
Em mới về hôm nay, ban ngày trời nắng đẹp, còn mưa buổi chiều (chắc do áp thấp, bão). Khách cũng tương đối, kg có đông.
Qua T10, 11 chắc bớt mưa rồi, lên chơi đi bác.