Hạng B1
11/1/08
54
1
6
TP Vũng Tàu
Visit Site
RE: Tổng kết và rút kinh nghiệm giải tennis OS

@dowgoodman: cho em hỏi bác là sau này xếp trình A B mình tính theo bảng Rankings này đúng ko bác?

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Bác F1 cho em hỏi trình bác Gaume ? đã chơi được rồi hay sao ? nếu bác ấy đã chơi được thì em đề xuất mai mốt bác ThuyNguyen và Thuy tram đánh tàm tạm rồi thì để giao bác ấy kèm cặp thêm cho 2 bác này cho mau lên tay :D:D

@ F1 : Còn Who nữa thì kéo vô thêm luôn đi bác :D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: Audi_Q7

@dowgoodman: cho em hỏi bác là sau này xếp trình A B mình tính theo bảng Rankings này đúng ko bác?

Bảng rankings thực tế là một sự thể hiện trình độ, sự yêu thích, thời gian của 1 mem nào đó dành cho tennis. Bác có thể thấy trong bảng rankings là một số bác tuy trình chưa cao bằng một bác khác, nhưng họ gắn bó với tennis hơn. Do vậy điểm số sẽ cao hơn khi xếp hạng.

Như vậy, khi xếp trình thi đấu trực tiếp cho từng giải, bảng ranking này sẽ có giá trị tham khảo. Vì thực chất "trình" đã được thể hiện qua các giải OS với nhau, qua các trận "test". Và quan trọng nhất, đối với OTC đó là khẩu hiệu "Vui, Khỏe, Thân thiện". Các giải OTC không nhằm tranh cao thấp như các giải khác mà thực chất là các buổi "offline có mồ hôi". Việc sắp xếp rankings cũng không ngoài mục đích tạo động lực và niềm vui cho các OTC mem khi vui chơi với trái bóng nỉ.

Vừa rồi bác từ Vũng tàu lên với anh em. BTC và các OSer rất cảm động. Chúc bác tìm thấy niềm vui với OTC. Sắp tới sẽ có những giải tổ chức tại Vũng tàu, khi đó sẽ nhờ đến bác nhiều đó :):D

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: yeucars

Bác F1 cho em hỏi trình bác Gaume ? đã chơi được rồi hay sao ? nếu bác ấy đã chơi được thì em đề xuất mai mốt bác ThuyNguyen và Thuy tram đánh tàm tạm rồi thì để giao bác ấy kèm cặp thêm cho 2 bác này cho mau lên tay :D:D

@ F1 : Còn Who nữa thì kéo vô thêm luôn đi bác :D
Dạ bác Gấu mẹ đã chơi được 24 năm rồi ạ :D
Để em tìm tiếp nhé bác :D:D:D

Hạng C
28/5/07
543
34
28

24 năm !!! , bữa nào lôi bác ấy ra chào sân nhé bác :D:D

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Trích đoạn: dawmgoodman

Trích đoạn: Audi_Q7

Bảng rankings thực tế là một sự thể hiện trình độ, sự yêu thích, thời gian của 1 mem nào đó dành cho tennis. Bác có thể thấy trong bảng rankings là một số bác tuy trình chưa cao bằng một bác khác, nhưng họ gắn bó với tennis hơn. Do vậy điểm số sẽ cao hơn khi xếp hạng.

Như vậy, khi xếp trình thi đấu trực tiếp cho từng giải, bảng ranking này sẽ có giá trị tham khảo. Vì thực chất "trình" đã được thể hiện qua các giải OS với nhau, qua các trận "test". Và quan trọng nhất, đối với OTC đó là khẩu hiệu "Vui, Khỏe, Thân thiện". Các giải OTC không nhằm tranh cao thấp như các giải khác mà thực chất là các buổi "offline có mồ hôi". Việc sắp xếp rankings cũng không ngoài mục đích tạo động lực và niềm vui cho các OTC mem khi vui chơi với trái bóng nỉ.

Vừa rồi bác từ Vũng tàu lên với anh em. BTC và các OSer rất cảm động. Chúc bác tìm thấy niềm vui với OTC. Sắp tới sẽ có những giải tổ chức tại Vũng tàu, khi đó sẽ nhờ đến bác nhiều đó :):D

,Bác dawmgoodman trả lời qúa hay,bờ tờ cờ có khác,các bảng xếp hạng rất gấu
.

-Bác Audi_Q7 nhớ giúp btc khi tổ chức ở Vũng Tàu nhé ;) .

OTC Vui Khỏe Thân Thiện .

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

Trích đoạn: otobienhoa

Em cũng đang ở VT, nếu OTC mình có tổ chức ở đây thì cho em tham gia với nhé và cho em giúp một tay. MB 090 391 9520

Thanks các bác

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Cảm ơn bác xe số 38 nhé ;),nhất định khi giải tc ở Vtàu tụi em sẽ nhớ đến bác .

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

@ otobienhoa: Cảm ơn bác trước nha, xin bác sửa lại cho bác mà gọi xe số 38 là bác Hình Như Cương xuất hiện đó hổng thấy mặt em đâu:D:D, xe em số 36 bác ạ. Chúc OTC luôn vững mạnh.

Hạng B1
11/1/08
54
1
6
TP Vũng Tàu
Visit Site

Trích đoạn: Trentungcayso

Trích đoạn: otobienhoa

Em cũng đang ở VT, nếu OTC mình có tổ chức ở đây thì cho em tham gia với nhé và cho em giúp một tay. MB 090 391 9520

Thanks các bác
Hôm ae có offline Vtàu có giao lưu tennis sao k thấy bác đăng ký?
Khi nào giải tổ chức ở Vtàu em sung phong giúp btc.