Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
Chào các bác

Mỗi dòng xe sẽ có nhu cầu lắp đặt đồ chơi riêng theo những thiếu hụt của xe cũng như sở thích của chủ nhân. Tuy nhiên, có những đồ chơi rất cần thiết và nên lắp dù chủ nhân xe có thích hay không

Ở Video dưới, em xin giới thiệu với các bác đang đi xe EcoSport 10 đồ chơi mà theo em rất quan trọng cho Ford EcoSport.

Hạng B1
28/8/15
85
83
18
38
Đèn đóm là thứ chán nhất của em eco, chạy ban đêm mà nó lèo tèo khó thấy quá. Cái thảm taplo cũng đúng nhưng thị trường toàn thảm rẻ tiền, hôm trước có ghé bác tám nệm hỏi bọc taplo bằng da nhưng bác ấy nói tháo taplo sợ gãy chốt nên chưa dám làm.

Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
Đèn đóm là thứ chán nhất của em eco, chạy ban đêm mà nó lèo tèo khó thấy quá. Cái thảm taplo cũng đúng nhưng thị trường toàn thảm rẻ tiền, hôm trước có ghé bác tám nệm hỏi bọc taplo bằng da nhưng bác ấy nói tháo taplo sợ gãy chốt nên chưa dám làm.

thì bác đầu tư bộ đèn thôi :D cái thảm em thấy nhiều bác mua dc hàng tốt mà. Nên thử đẹp mua xấu bỏ qua :D kinh nghiệm đặt hàng của em về xấu chả làm gì dc mà rẻ chẳng nhẽ ôm đi trả lại. Nếu dùng luôn

• Like
Reactions: vuoncattien