Tập Lái
14/11/17
3
2
3
42
ai mà mua lắm vios với forturner thế các bác nhỉ? con expander đang lỗi mà dân mình vẫn máu gớm

Hạng B1
22/6/18
93
38
18
40
Xpander cũng chỉ cùng giá với Vios thì lấy luôn Xpander cho rồi.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Expander chỉ thua Vios có 7 chiếc thôi. Tháng sau, Expander sẽ thành vương thôi.
Dồn 3 tháng vô thì nó chả cao bác, xem tháng rồi có nằm trong top đâu. Nói chung là chiêu kinh doanh thôi.
Nhà Toy với Vios, Ỉn và Fo` mới đáng sợ kìa. Tháng nào cũng nằm ở top không trật phát nào. Ông Hyundai có con Accent đúng là con gà đẻ trứng vàng, bảo Santafe mà giá đàng hoàng thì h chắc cũng ngon lành rồi, thấy mẫu mới cũng ra mấy tháng mà chưa thấy chạy nhiều.

Hạng D
24/4/17
1.888
1.515
138
34
Xpander là ngon nhất. Tương lai vn là thị trường cho những dòng xe như xpander.
đúng rồi bạn vì vnam toàn đường xấu, mưa thì ngập lụt, cơ sở hạ tầng yếu kém nên E X gầm cao, đa năng, rộng rãi, tiết kiệm sẽ được ưu ái thôi.... vấn đề thiếu xót là phụ tùng pải nhiều, rẻ,, dịch vụ chăm sóc mitsu pải tốt hơn mới mong bán số lượng lớn và trở thành thương hiệu như toy

Hạng B1
7/4/17
81
58
18
32
Xpander giá quá tốt so với những gì mà nó mang lại, từ hình dáng, trang bị an toàn em nó đều có đủ. Bán chạy cũng là điều dễ hiểu.
P/S: có 1 chiếc của mình trong đó nhé :))

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Không biết ông Thành Công xây nhà máy thứ 2 tới đâu rồi. Nếu họ mà xây xong thì doanh số của Accent còn vươn xa. Lúc đó Vios có khi chỉ về nhì thôi. Buồn cho ông Thaco, nhà máy thì to, nhưng sản xuất không hết công suất, do chậm đưa mẫu mới về. Kia giờ như con ghẻ của Thaco.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Xpander giá quá tốt so với những gì mà nó mang lại, từ hình dáng, trang bị an toàn em nó đều có đủ. Bán chạy cũng là điều dễ hiểu.
P/S: có 1 chiếc của mình trong đó nhé :))
ngon rẻ thìd đúng
chứ an toàn nghe nó sai sai bác ạ

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Dồn 3 tháng vô thì nó chả cao bác, xem tháng rồi có nằm trong top đâu. Nói chung là chiêu kinh doanh thôi.
Nhà Toy với Vios, Ỉn và Fo` mới đáng sợ kìa. Tháng nào cũng nằm ở top không trật phát nào. Ông Hyundai có con Accent đúng là con gà đẻ trứng vàng, bảo Santafe mà giá đàng hoàng thì h chắc cũng ngon lành rồi, thấy mẫu mới cũng ra mấy tháng mà chưa thấy chạy nhiều.
Kaka thì báo đăng sao thì biết vậy thôi bác. Thực tế thì Expander đáp ứng nhu cầu của người tiêu dùng VN. Doanh số cao là hiển nhiên.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Con tháng nào cũng 1xxx chiếc
Con mấy tháng mới lên 2xxx chiếc.
Thế mà làm thấy ghê :)