Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
xPANDER sắp tới lắp ráp thì doanh số sẽ ổn định hơn đều đều chắc ngàn rưỡi

Hạng B2
12/6/19
192
182
56
Xpander tháng này bán mạnh xấp xỉ Vios là vì back order từ tháng trước mà chưa có xe giao nên tích lại vào tháng này thôi,
Chứ về doanh số ổn định thì làm gì có cái xe nào cự đc Vios :))
Cá nhân em thì cái gì ngta đi nhiều em méo thích đâu nhé =))

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Tới 2020 thì HTC sẽ đưa vào nhà máy lắp ráp xe lớn nhất VN, lúc ấy giá xe Hyundai sẽ giàm 10% và doanh số HTC sẽ tăng 30%
Còn Thaco thì ko biết ra sao vì thấy ít ra mẫu mới quá
Vĩnh Phát thì bán xe đắt vkl

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Xpander tính tăng, công dụng vừa đủ dùng, mọi thứ khá okie nên sẻ còn bán tốt dài dài
Ertiga cuối tháng 6 sẻ gia nhập xem sao nhưng Su cùi VN chưa cải tiến lột xác như MIT đặc chắc khó đuổi kịp dù Ertiga là 1 chiếc xe tốt, thực dụng giá cả phù hợp
Bởi vậy thằng cầm đầu mới quan trọng như thế nào,hihi cũng giống như HLV Park và HLV Thắng:D:D

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Xpander tính tăng, công dụng vừa đủ dùng, mọi thứ khá okie nên sẻ còn bán tốt dài dài
Ertiga cuối tháng 6 sẻ gia nhập xem sao nhưng Su cùi VN chưa cải tiến lột xác như MIT đặc chắc khó đuổi kịp dù Ertiga là 1 chiếc xe tốt, thực dụng giá cả phù hợp
Bởi vậy thằng cầm đầu mới quan trọng như thế nào,hihi cũng giống như HLV Park và HLV Thắng:D:D
Khuyên anh Su VN thay HLV hoài mà ảnh chả chịu làm :D Riêng 3 con Celerio, Swift (mới) và Ertiga (mới) cũng đủ để biến Su thành cái gì đó ở thị trường xe du lịch VN trong 2 3 năm liền rồi.

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Đúng như bác nói, nhưng dân gian cũng có câu đầu xuôi đuôi lọt. Thành công ban đầu cũng khiến Vin vững tin hơn vào con đường đã chọn. Còn mới ra mà đã bị dập tơi bời hoa lá cành thì còn gì mà hứng khởi làm việc nữa. Dân mình không tin dân mình thì ai tin đây :D
Muốn thắng cũng dễ mà. 1/9 cứ giữ nguyên giá bán 395tr cho bản Fadil tiêu chuẩn, hoặc cao hơn nhiều lắm là 10tr thôi. Lúc đó em tin là sẽ có một cơ số người định mua con Buổi sáng hay Wigo sẽ chuyển sang mua nó đấy. Còn để giá 465tr thì hên xui, mà xui thì Vĩnh-Phát nên tự trách mình đã chọn chiến lược chưa phù hợp ... 1 2 năm nữa sẽ ra con phân khúc A "cây nhà lá vườn", tức là Fadil cũng chỉ tồn tại thêm chừng đó năm nữa thôi mà, ngại gì không chơi lớn. Chơi lớn, chơi đường dài mà sợ lỗ ngắn hạn thì sao chơi :D

Hạng B1
29/10/18
99
62
33
34
RANGER yêu thương của mình đã trở lại đường đua rồi ;)

Hạng B2
21/12/16
264
365
63
Xpander tháng này bán mạnh xấp xỉ Vios là vì back order từ tháng trước mà chưa có xe giao nên tích lại vào tháng này thôi,
Chứ về doanh số ổn định thì làm gì có cái xe nào cự đc Vios :))
Cá nhân em thì cái gì ngta đi nhiều em méo thích đâu nhé =))

VIOS giảm tới 55tr mới có cái doanh số đấy, còn không thì chưa chắc đã dẫn đầu đâu nhé.