Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Khi thực tế khg giống như suy nghĩ thì người ta luôn có nhiều cách để ngụy biện

Hạng B2
16/8/13
330
644
93
Mazda 3 đẹp thật, nhìn thật mê, giá ngang ngửa vios, vậy mà dso ko bằng phân nửa , tiêc thật!

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
thấy mọi fan hàn quốc bảo vios toàn bán cho taxi chứ dân chả ai mua. Vậy giờ taxi chơi sang thật toàn chơi số tự động không 575 xe bản cao nhất. mà mình vẫn chưa được ngồi con nào như thế.
Bác đã từng chạy Vios chưa và đã từng chạy RIO chưa, em không Fan xe Hàn hay xe gì cả, nhưng thằng con 5 tuổi của em đi từ VT đến BHòa bằng Vios 2009 nó ói thật tội. May bác chưa ngồi "Taxi ấy" không thì bị chứng chóng mặt,,, ka ka.

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
vì sao toy bán lại không mất giá bạn có biết. Tại sao bạn lại phán 1 câu là tâm lý. Tâm lý được hình thành từ quá trình sử dụng và trải nghiệm qua thời gian rất dài và được mọi người chia sẻ cho nhau. Vậy nó không tốt, chi phí vận hành thấp, đạt được những tiêu chí của người mua đề ra thì làm sao nó bán được giá cao. Thiển cận quá mức.
Bác ơi Toy hậu mãi tốt, cần thay thế ư, có ngay; cần bảo dưỡng ư, rẻ bèo; cần bán lại ư, vì ông cha tôi từng dùng nó, nên tôi cũng là con cháu Vua Hùng. Giống ông cụ nhà tôi bảo con tìm mua ba mẹ cái radio NATIONAL , tôi ơ ơ ơ.