Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Túm cái váy lại là ai thích gì thì chích ấy, chứ các Bác đừng có tranh cãi nhau làm gì.... Fan của MU thì hổng khoái ASE roài. Mình xài thấy khoái cho cái sự sung sướng của mình là được roài....ai nói gì kệ cái miệng của họ.....heeee. Chúc năm mới các Bác tìm được thêm cái sung sướng mới!
Vầng!
Túm lại, dù là nông dân hay xuất thân, nghề nghiệp là gì gì đi nữa, miễn là có cái máy gắn 4 bánh và cái thùng cứng hơn cái mủ bảo hiểm để che chắn cho người thân là may mắn hơn nhiều gia đình ở VN này rồi.

• Like
Reactions: vanluyen
Tập Lái
30/5/14
21
21
3
54
Camry , ranger, k3 , cx5 , mazda3 , morning đáng mua , 4 chú còn lại xin kiếu nhé , Mù chữ # bình dân học vụ .

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng C
5/10/13
726
452
63
Em đang tính múc con chervolet cruze LTZ mà hình không thấy đề cập. Thương hiệu Chervolet đúng là còn mướt mới đọ được các hãng khác. Không nhẽ em lại xúc em Kia Forte nhỉ?
Em vừa chạy spark ltz được 2 tháng gần 8k km. Chả gì phàn nàn hay đúng hơn là chạy ngon hơn vài sản phẩm của toy nhiều. 120km/h trên highway vẫn thả tay gãi đầu hút thuốc chả sao chỉ bị tàn thuốc bay vô mặt.

Tập Lái
14/8/14
48
43
18
36
Hihi Bác cứ đùa. Ngon hơn chiếc Toyota nào vậy Bác
Ngon hơn chiếc Corola 1998 đó bác. Bác này đâu đã được ngồi lên xe To đời mới đâu mà. Spark e chỉ chạy mấy km trong phố mà nghe tiếng lốp rần rần nhức cả đầu. Chẳng thà nói con Cruze chạy ngon hơn thì còn nghe đc. Mà cũng chỉ hơn đc cái cảm giác lái và hơn nhiều thời gian nằm ở gara thôi. Xe nhỏ ko chiếc nào mà ko sốc, ồn, qua ổ gà là nhảy tưng tưng, vì bản thân xe nhẹ thì ko thể nào chắc chắn và đầm xe được

Hạng D
Ngon hơn chiếc Corola 1998 đó bác. Bác này đâu đã được ngồi lên xe To đời mới đâu mà. Spark e chỉ chạy mấy km trong phố mà nghe tiếng lốp rần rần nhức cả đầu. Chẳng thà nói con Cruze chạy ngon hơn thì còn nghe đc. Mà cũng chỉ hơn đc cái cảm giác lái và hơn nhiều thời gian nằm ở gara thôi. Xe nhỏ ko chiếc nào mà ko sốc, ồn, qua ổ gà là nhảy tưng tưng, vì bản thân xe nhẹ thì ko thể nào chắc chắn và đầm xe được
Em E là còn ko ngon hơn được Corolla 1998 nữa đâu ạ