Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
tào lao chứ hay gì. Toy ngon bo rẻ sao camry, hilux không thấy. Rồi chiếc 86 gì nữa? Bán chạy vì giá rẻ mới đúng.

Giờ em đang đi M6 2014 bác ơi, nhưng bác có thấu hiểu cảnh chờ phụ tùng thì sẽ hiểu, con M6 đi ngon, cách âm tốt, option đủ, nhưng nó còn thiếu một cái gì đó vô hình, so với cái vô hình của Camry; sự vô hình đó chính là thành công của mỗi hãng và chính sách của hãng đó tạo nên. Sự đóng góp của các đại lý và show room rất quan trọng, em gặp rùi, có những Rs khi phản ánh của "thượng đế" đến, nơi đó giỏi "uốn lưỡi dẻo" lắm. Em không bênh vực Toy, nhưng sự thật là hậ mãi sau bán hàng thì toy tốt nhất tại thời điểm này.
Riêng em nếu cho lựa chọn lại thì em vẫn mua Mazda6.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/10/13
726
452
63
Nông dân VN đông là đúng, và nông dân đa phần là chọn xeTOY cũng đúng, và có thể vì vậy mà doanh số của TOY cao hơn các hãng khác ở VN.
Nhưng, liệu có phải "farmer" là "đi theo chủ nghĩa của bọn China; "và rất bầy đàn"; có phải mua xe cũng như chơi chứng khoán?
Và đặc biệt, em chưa từng thấy các chủ xe TOY "xúm nhau lại tung hô nhau sao mình lựa chọn thông minh" cả.
Thế này nhé bác: farmer nhưng có tư tưởng tiến thân, tìm tòi và sáng tạo để thay đổi ( số rất ít ) thì cái đảng nhà nước này ko trọng dụng phải qua cambodia làm kỹ sư chế xe bọc thép và giờ được trọng dụng phong tướng nhưng từ chối, chỉ dừng lại ở mức kỹ sư.
Số đông còn lại ...... bác tự hiểu!

Hạng C
5/10/13
726
452
63
Bác có vẻ hiếu chiến nhể!
Thứ nhất, em không đi INN;
Thứ hai, em chưa hề nghĩ là trình lái của em ngang tầm với bác;
Thứ ba, sorry, em rất mong đừng bao giờ phải đi chung đường với bác.
Vui thôi bác ơi đừng serious quá. Chỉ là em xe nhỏ bị hiếp nhiều trên highway vì 1 bộ phận lái xe ko đạo đức thôi. Chứ đúng tốc độ mà đi chứ XXX dạo này đói ăn lắm. E thấy đa phần bọn tài chạy thuê, hoặc xe khách taxi ... mới láo chứ các bác lái xe chính chủ đi đàng hoàng ko à.

• Like
Reactions: Mustang Interceptor
Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
Giờ em đang đi M6 2014 bác ơi, nhưng bác có thấu hiểu cảnh chờ phụ tùng thì sẽ hiểu, con M6 đi ngon, cách âm tốt, option đủ, nhưng nó còn thiếu một cái gì đó vô hình, so với cái vô hình của Camry; sự vô hình đó chính là thành công của mỗi hãng và chính sách của hãng đó tạo nên. Sự đóng góp của các đại lý và show room rất quan trọng, em gặp rùi, có những Rs khi phản ánh của "thượng đế" đến, nơi đó giỏi "uốn lưỡi dẻo" lắm. Em không bênh vực Toy, nhưng sự thật là hậ mãi sau bán hàng thì toy tốt nhất tại thời điểm này.
Riêng em nếu cho lựa chọn lại thì em vẫn mua Mazda6.
Mới đọc tưởng bác đi bmw m6 làm hết hồn. Xuống dưới mới biết bác đi mazda 6. Bữa khác bác ghi là Maz 6 cho khỏi hiểu lầm nha.

Hạng B2
11/12/12
275
273
63
Túm cái váy lại là ai thích gì thì chích ấy, chứ các Bác đừng có tranh cãi nhau làm gì.... Fan của MU thì hổng khoái ASE roài. Mình xài thấy khoái cho cái sự sung sướng của mình là được roài....ai nói gì kệ cái miệng của họ.....heeee. Chúc năm mới các Bác tìm được thêm cái sung sướng mới!