Tập Lái
5/2/19
45
37
21
33
gì chứ riêng cái mân đen em vẫn thích, nhất là lắp cho sedan hạng D trở lên

Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
ở VN ta thì đến từ ADV, ngoài ra còn có thể đến từ shopee và cả lazada :D
Từ 2014 đến nay, nó xuất hiện quá trời quá đất luôn. Đặc biệt là Mazda 3 với cái Sportmind.

Hạng F
28/8/19
6.724
11.432
113
Palm Beach, Florida, US
Có luôn hả bác, thằng nào dán V8 hay V12 lên chắc phải thêm cái AMG sao đuôi nữa.
P/S: đã thấy 2 thằng nhé, 1 thằng Corolla 1 thằng Kia mũi thì Discovery, đuôi thì K33 (dán thêm số 3) AMG!!! Đến nể!
Thôi thì cũng đỡ hơn bọn độ đèn và bọn độ còi, có bố Fortuner bữa trước độ còi qua còi xe buýt!
Đến hãm!

Các bác chỉ giáo hộ em cái Discovery và Sportmind đúng nghĩa trong thế giới xe hơi là nó từ đâu?
Nếu từ China thì thôi khỏi chỉ giáo
Mình chả biết cái Sportmind ai đẻ ra nó.nhưng Diacovery là nó ăn theo cái chương trình Discovery BBC ngày xưa thì phải, khi mà các xe offroad của Họ đều dán chữ Discovery, Nó ý nói tên của 1 cái chương trình truyền hình... Về sau mấy Cha mấy Mẹ, thậm chí hãng xe cũng ăn theo... Mà giờ thấy hết rồi ở đây, đứa nào có còn bị thiên hạ cười nên bỏ rồi, lâu lâu mới thấy 1 con, decan theo xe hãng.
Disconmegi mà Dis khi quanh năm lòng vòng trong đô thị :eek:

Hạng F
29/10/16
11.641
22.604
113
Pháp
Em thì thà dán tứ tung cho dzui, vô thưởng vô phạt, chứ dán phim tối trên xe, sau đó độ đèn thì phiền phức ...cho xe đối diện. Chưa tính đến độ điện cho hết bình, cháy module, độ CC, SL.. ...rồi lên OS hỏi tại sao ...:):):):)

Tập Lái
19/10/20
47
3
8
Đúng là sọc Rally mà so với những thiết kế bây giờ thì quá lỗi thời lun

Hạng D
21/12/17
1.785
2.749
113
40
Ủa lỗi thời gì đâu? Cái cần số zigzag "siêu thể thao" đến giờ vẫn còn được lắp trên con Vios "quốc dân" và con Altis thần thánh kia mà (vậy mà đến Camry thì lại bỏ đi, "tiếc" thật :eek: :eek: :D)

Hạng B2
23/2/20
224
246
43
Mẹ nó chứ Discovery và Sportmind.
Discovery trên xe SUV và Sportmind trên sedan.
Vạn tuế.
Ớn nhất cái thằng sáng tác ra thứ này.
mấy cái này là anh em chế decal tem dán vào hả bác ... tại em gặp suốt mà không hiểu ở đâu ra :D hay là hãng có option dán mấy cái đó Sportmind nhìn hơi quê chứ Discovery cũng có xe nhìn bóng bẩy lắm

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
mấy cái này là anh em chế decal tem dán vào hả bác ... tại em gặp suốt mà không hiểu ở đâu ra :D hay là hãng có option dán mấy cái đó Sportmind nhìn hơi quê chứ Discovery cũng có xe nhìn bóng bẩy lắm
Em cũng đang hỏi điều ấy đấy, bác @Tuấn Cali đã nói rồi hic cũng bí ẩn lắm.
Discovery thì đẹp.
Chỉ có Sportmind trông rất hãm, thường gập nhất ở Mazda 3 2015-2016.
Chuyên môn luôn.