Hạng B2
23/2/20
224
246
43
Em cũng đang hỏi điều ấy đấy, bác @Tuấn Cali đã nói rồi hic cũng bí ẩn lắm.
Discovery thì đẹp.
Chỉ có Sportmind trông rất hãm, thường gập nhất ở Mazda 3 2015-2016.
Chuyên môn luôn.
em gặp ở su ertiga và hả Huynh Đài i10 nè :D ngay trong khu cc đang ở luôn

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.898
12.176
113
em gặp ở su ertiga và hả Huynh Đài i10 nè :D ngay trong khu cc đang ở luôn
Thiệt tình là chỉ chấp nhận được Discovery.
Nó là tên 1 nhãn xe cũng còn hay.
Chứ mà Sportmind thì ạ luôn.

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
760
501
93
Cái cần số zig zag dùng quen thấy khá hay. Sang số hầu như không phải nhìn. Chắc bị bỏ là do chiếm nhiều diện tích.

Tập Lái
12/4/22
13
4
3
23
Có luôn hả bác, thằng nào dán V8 hay V12 lên chắc phải thêm cái AMG sao đuôi nữa.
P/S: đã thấy 2 thằng nhé, 1 thằng Corolla 1 thằng Kia mũi thì Discovery, đuôi thì K33 (dán thêm số 3) AMG!!! Đến nể!
Thôi thì cũng đỡ hơn bọn độ đèn và bọn độ còi, có bố Fortuner bữa trước độ còi qua còi xe buýt!
Đến hãm!

Các bác chỉ giáo hộ em cái Discovery và Sportmind đúng nghĩa trong thế giới xe hơi là nó từ đâu?
Nếu từ China thì thôi khỏi chỉ giáo :-D
độ đèn là sao bác, độ lố quá hay sao

• Like
Hạng F
29/10/16
11.641
22.607
113
Pháp
Thì độ phim đen thui , chống nắng, chống XYZ, sau đó lái đêm không thấy đưởng thì độ đèn chói người dối diện
Trong khi xe thế giới là mặc định, cần option kính màu (kh phải dán phim) thế là xong.. tối tự sáng, sáng tự sậm.
Cũng như xe không có gì độ CC, độ SL .sau đó banh ECU, vì ở VN không để.. Cướp ga cướp thắng thường xuyên. tai nạn liên tục ...Mua bản thấp độ đồ TQ lên bản cao cho có với anh em thì hư thì post lên OS

Do đó về mặt kỹ thuật, bác cứ độ gì nói thật, bác gắn điện đóm gì thì khai ... chứ erm logo tròn cứ muốn độ lên logo ovale (elipse) không được nè :):):):)

• Haha
Hạng F
3/10/15
9.898
12.176
113
Ngồi Starbucks uống cafe sáng giờ mà ko thấy con Discovery nào...Nó giờ hiếm.như xe cổ. Hình như nó là thằng Land Rover thì phải!
Discovery là 1 dòng của nhãn Land Rover luôn thì phải. Hic.
Sau đó các thầy VN dán mãi làm nhiều khi tưởng đó là 1 nhãn xe riêng luôn mới ớn!

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
3/10/15
9.898
12.176
113
Độ lố gì cũng không phải vấn đề.
Mà vấn đề là độ quá công suất, chỉ để nó sáng bừng cho mấy thằng khác ớn.
Độ kiểu ta đây.
Kiểu vậy rất thúi.
Chứ không phải là độ do đam mê.

Tập Lái
12/4/22
13
4
3
23
Thì độ phim đen thui , chống nắng, chống XYZ, sau đó lái đêm không thấy đưởng thì độ đèn chói người dối diện
Trong khi xe thế giới là mặc định, cần option kính màu (kh phải dán phim) thế là xong.. tối tự sáng, sáng tự sậm.
Cũng như xe không có gì độ CC, độ SL .sau đó banh ECU, vì ở VN không để.. Cướp ga cướp thắng thường xuyên. tai nạn liên tục ...Mua bản thấp độ đồ TQ lên bản cao cho có với anh em thì hư thì post lên OS

Do đó về mặt kỹ thuật, bác cứ độ gì nói thật, bác gắn điện đóm gì thì khai ... chứ erm logo tròn cứ muốn độ lên logo ovale (elipse) không được nè :):):):)
em ko dán phim cách nhiệt nhưng đi tối mà cái bóng halogen vios 2017 nó mờ quá, em nâng lên bi led titan gold cho nó sáng, em độ loại k chói người đối diện.
thú thật đi đường gặp mấy anh bán tải, SUV độ tùm lum đèn vô tình chạy đối diện là coi như mù đường. rọi thẳng mặt mới tức

Tập Lái
12/4/22
13
4
3
23
Độ lố gì cũng không phải vấn đề.
Mà vấn đề là độ quá công suất, chỉ để nó sáng bừng cho mấy thằng khác ớn.
Độ kiểu ta đây.
Kiểu vậy rất thúi.
Chứ không phải là độ do đam mê.
thú thật đi đường gặp mấy anh bán tải, SUV độ tùm lum đèn vô tình chạy đối diện là coi như mù đường. rọi thẳng mặt mới tức.
em chỉ nâng cặp bi led cho nó sáng, tại bóng halogen nó mờ quá, em ko dán phim cách nhiệt nhé

• Like
Reactions: Osin and Perenco