Hạng C
18/8/20
717
6.112
93
40
Em cần bán lỗ lô Paradise Phước Tân, 100 m2 1.2 tỷ
2 lô Biên Hoà Newcity đường 18 m, giá mong muốn 1.9 tỷ nhưng thương lượng thoải mái ạ.

0707.88.99.89
Mỗi lô nhiêu mét vại, hướng gì vại?

• Like
Reactions: Lolita
Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Bên em tổ chức đi xem dự án tại Amira Chơn Thành vào Chủ Nhật hàng tuần.
Dự án đang giai đoạn 1 nên ngày mai bác nào có thời gian rảnh cho em xin phép lùa 1 ngày ạ :D

Hạng B1
8/3/17
68
134
33
Bên em tổ chức đi xem dự án tại Amira Chơn Thành vào Chủ Nhật hàng tuần.
Dự án đang giai đoạn 1 nên ngày mai bác nào có thời gian rảnh cho em xin phép lùa 1 ngày ạ :D
Nói mấy ae đừng buồn. Thời gian này mua đất thông qua mấy công ty là thua. Có tiền đi săn hàng ngộp thì còn được. Mình có đứa bạn mua đất qua công ty bị lùa gấp đôi giá thị trường. Lại còn cọc tận 50% giá đất. Cho nên đợt này mấy công ty ăn dày lắm.

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Vâng, nên em mới ghi là lùa 1 ngày. Chủ yếu là đi tham quan thôi bác.
Vì hiện tại hầu như nghe đầu tư Bình Phước là 70% chạy rồi, nhưng vẫn sẽ có nhiều người chơi đầu tư vào đất ngộp hoặc giai đoạn 1. Vì đầu tư có % rủi rồi.
Bác nào nhu cầu thì em gửi thông tin dự án, với vài giá của dự án khác nếu cần. Chứ mõm thông tin ở đây là bị vả ngay, nhiều bác đã từng đầu tư, tìm hiểu Bình Phước hơn 1 sale bán mà .

Bữa có bác nhắn ở topic về Bình Phước
- Cái gì chắc 2-3 năm sau là nó tăng giá
- Chắc gì CĐT nó làm ăn đàng hoàng, đất "Xây dựng tương lai" là ẩn số.

Cá nhân ai cũng muốn công việc của mình tốt cả, em cũng thế. Em vẫn chọn làm mà chưa ra kết quả còn hơn là "không làm" :D

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng D
28/10/19
1.233
4.329
113
...nếu có lời thì giai đoạn cuối mình sẽ đi và mua. Yên tâm.

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Giai đoạn cuối là gần 2 năm sau thì cái "Hạn" của đầu tư bds giờ chắc cũng tốt hơn rồi :D Giờ bỏ NH là lời ~6%/ 1 năm.

Cty em (cty phân phối) dự án có cam kết mua lại với giá 25% số tiền bỏ vào sau 2 năm (~ 260 nền ) . Là thanh toán 40% trước trong 2 năm thì lãi của cái này. . Cái này thì không lời bao nhiêu so với lãi Ngân hàng.
Nhưng nhiều khách em họ hỏi thẳng " Chắc gì cty lúc đó không phá sản", em không biết lấy gì chứng minh cái này , haha :D
Không lẽ nói cty em ở khu Sala Nguyễn Cơ Thạch được 7 năm rồi :)

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Nếu đi mà không mua thì có bị đánh không, có bị bỏ lại giữa đường không, có bị quấy rối cuốc gọi không :D :D
Cái đó bên em chưa từng làm bác ơi, lúc trước có 1 khách super nhây.
Đến dự án khác bên em 5-6 lần, toàn vào ăn. Mở miệng mõm mua này nọ, bên em rất bực lúc đó.
Lần cuối là tháng 9 /2022, dự án bên khu xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước.
Bên em đưa ổng về mà ổng để quên cái nón bảo hiểm nát xí quách. Bên em bỏ 80k nhờ ship đưa qua tận nhà ổng, xong ổng bảo không phải nón của ổng :) Bên em nhờ shipper treo nón ở cổng nhà ổng. Hôm sau ổng gọi cho mấy nhiên viên cty em rồi chửi :D

Vụ phá giống tụi cho vay tiền F88 thì không có, nhưng có thể sẽ dính vài lần trong 1 năm.
Có khách tham quan thì có thể tăng mối quan hệ từ bạn bè, người thân của khách đó. CÒn 1 khách nhây giống ông ở trên quá 3 lần cùng 1 dự án mà vẫn cố mời đi tiếp thì "sale" đó có vấn đề về tâm lý...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vaonghe