Hạng B2
1/3/13
142
88
28
Em thì em thích đi cái xe bảo dưỡng nhiều tiền nhất, chi phí cao nhất ấy ạ. Nó có lỗi hay hỏng thì em sửa chứ cái xe chi phí và bảo dưỡng rẻ (ít nhất) em không thích. mỗi tội em chưa có điều kiện kinh tế nên đang đi cái xe bình thường thôi :). Còn cái xe chi phí bảo dưỡng cao nhất kia em đang phấn đấu ạ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: copycon
Tập Lái
29/1/09
40
118
33
Em thì em thích đi cái xe bảo dưỡng nhiều tiền nhất, chi phí cao nhất ấy ạ. Nó có lỗi hay hỏng thì em sửa chứ cái xe chi phí và bảo dưỡng rẻ (ít nhất) em không thích. mỗi tội em chưa có điều kiện kinh tế nên em đi toyota cho nó lành. Còn cái xe chi phí bảo dưỡng cao nhất kia em đang phấn đấu, khi nào đủ tiền và dư dã em làm con Lexus RX-450H hoặc RX-350/2016

Hạng B2
1/3/13
142
88
28
Em thì em thích đi cái xe bảo dưỡng nhiều tiền nhất, chi phí cao nhất ấy ạ. Nó có lỗi hay hỏng thì em sửa chứ cái xe chi phí và bảo dưỡng rẻ (ít nhất) em không thích. mỗi tội em chưa có điều kiện kinh tế nên em đi toyota cho nó lành. Còn cái xe chi phí bảo dưỡng cao nhất kia em đang phấn đấu, khi nào đủ tiền và dư dã em làm con Lexus RX-450H hoặc RX-350/2016
Lex (xe sang mà) thì ngon nhưng em thích xe Đức hơn ạ, chưa đủ tiền nên đang vần vô lăng em Cruze 1.8 mấy năm nay :). Cùng hạng B, C (không phải xe sang nhé) thì em không thích xe To vì nó bị ù hơn khó chịu lắm.

Chỉnh sửa cuối: