Hạng D
30/9/19
1.509
5.166
113
Santa Ana
Khu này được bao nhiêu nhà xây rồi ạ
Cách đây vài ngày em ghé thì tổng tầm 20 căn rồi bác ạ

Hạ tầng khu này công nhận tốt nhất trong mấy khu dân cư xung quanh vòng xoay Liên Phường, ít ra không bị cđt bỏ thí như mấy khu khác. Cây cỏ được tỉa tót gọn gàng, đường xá vỉa hè còn nguyên vẹn, bảo vệ lịch sự vui vẻ :)

• Like
Reactions: Bichtruong
Tập Lái
9/1/20
35
16
8
42
Mình đang quan tâm nhà phố Topia diện tích <100m. Anh chị nào có hàng giá tốt thì inbox mình nhé. Thanks

Hạng B2
4/9/15
102
117
48
8888bong.com
Khu này xây xong mới ra sổ hay mua đất giờ có sổ rồi các bác. Tiềm năng khu này giờ thế nào nhỉ, thấy khu này im ỉm chục năm nay rồi

Hạng D
30/9/19
1.509
5.166
113
Santa Ana
Xây xong mới hoàn công ra sổ cá nhân được bác, có vài lô chủ tự cầm sổ (tên KĐ), còn lại đa phần KĐ giữ sổ.

Tập Lái
6/6/16
2
10
3
44
Em cũng đang rất quan tâm khu này, mà k biết pháp lý như nào. Em tính mua lô nhỏ nhất hướng đông nam, Anh chị em rành khu này cho em xin ý kiến với ạ. Em cảm ơn anh chị

Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Em cũng đang rất quan tâm khu này, mà k biết pháp lý như nào. Em tính mua lô nhỏ nhất hướng đông nam, Anh chị em rành khu này cho em xin ý kiến với ạ. Em cảm ơn anh chị
Pháp lý thì hợp đồng mua bán, đã giao nền. Xây xong ra sổ. Về pháp lý thì Khang Điền là ra sổ nhanh và uy tín nhất ở Sài Gòn rồi. Chỉ hơi tiếc là vụ làm đường dưới cao tốc đã bị bác, không thì Topia đi vào trung tâm rất gần. Hạ tầng nội khu làm ổn.

Nhà mình cũng có một lô, chưa ở, có trồng một cây sứ cho xôm tụ :D các bác đi từ cổng vào là thấy ngay.

Mình có khách gửi bán lô view rạch 6*16, các bác quan tâm thì nhắn mình. Các bác có nền nho nhỏ ở phía trong thì nhắn mình, mình cũng đang có khách tìm mua.