Hạng B2
15/8/11
291
43
38
Trường học thì ở đâu cũng có trường làng bác, còn trường tư và quốc tế thì vào Q2, thời gian di chuyển bằng xe hơi 20-30p, bệnh viện thì FV cũng 20-30p, an ninh thì em để xe qua đêm ngoài đường cả năm nay chưa bị gì, nhà cũng chưa có vụ gì, nói chung an tâm vì cả khu chỉ có 1 lối vào duy nhất và có chốt bảo vệ; chợ thì cũng có chợ làng và coopmart quanh đó nhưng nhà em thì toàn dùng home delivery, cuối tuần có thể vào Q2 đi metro, Ananm Goumet cũng 20-30p. Nói chung mọi tiện ích “hi-end” thì đều có ở Q2 và PMH với thời gian di chuyển như trên. Em nghĩ với thời gian di chuyển 1 chiều đến nơi cần đến dưới 45p ở Saigon thì theo em là rất đáng đánh đổi để đc bầu không khí sống trong lành và thanh bình ; về đến Topia như là vào một thế giới khác của Saigon đông đúc, luôn có cảm giác refreshed & recharged :)

Bac di duong nao ve Topia a? sao em thay duong di nhieu container qua, ve toi Topia thi thay bon be van la lau say (so muoi) nen van chua dam quyet

crk confirmed
Tập Lái
28/8/13
16
119
43
Sales đang chào mình lô trục chính, nhà phố giá 33 tr chưa thương lượng nè. Lô đẹp, không vướng gì luôn. Topia giá 35 tr thời điểm này theo mình nghĩ là cao.
Giá cho nhà phố dao động từ 32-35 tr theo em biết, lô 96m2; view rạch đẹp thì 35 còn lại thì thấp hơn. Lô to hơn (130m trở lên) em thấy kêu 30 bác.

crk confirmed
Tập Lái
28/8/13
16
119
43
Bac di duong nao ve Topia a? sao em thay duong di nhieu container qua, ve toi Topia thi thay bon be van la lau say (so muoi) nen van chua dam quyet
Từ quận 1 nếu bác đi cao tốc xuống lối thoát thứ 2 (xuống võ chí công về hướng cầu Phú Mỹ) thì có đi chung container 1 đoạn chỗ vòng xoay; nhưng giờ cao điểm sáng chiều thì ko có ví cấm xen cont vào Ng D Trinh. Tuy nhiên nếu bác bỏ exit này, xuống exit tiếp theo vẫn xuống Võ Chí công nhưng về hướng công nghệ cao thì bác ko phải cắt ngang đường xe cont và rẽ phải luôn vào Liên Phường, xa hơn vài trăm m nhưng ko vướng xe cont.
4 bề lau sậy thì chắc là bác nhầm dự án nào ko. Hôm nào bác xuống ghé em, nhà em ko có phải dùng màn khi ngủ, ngoài vườn cũng rất rất ít thấy muỗi (em vẫn chưa xịt muỗi lần nào, nhà em sát bờ rạch).

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Giá cho nhà phố dao động từ 32-35 tr theo em biết, lô 96m2; view rạch đẹp thì 35 còn lại thì thấp hơn. Lô to hơn (130m trở lên) em thấy kêu 30 bác.
Giá thấp hơn giá bạn thông tin một chút. Chứ Topia giá đó thì khách qua chỗ khác mua rồi. Biệt thự từ 26 thôi (lô đẹp).

• Like
Reactions: haiautrinh
Hạng B2
29/12/17
161
112
53
35
Giá thấp hơn giá bạn thông tin một chút. Chứ Topia giá đó thì khách qua chỗ khác mua rồi. Biệt thự từ 26 thôi (lô đẹp).
mình quan tâm nhà phố, bác có thì inbox mình nhé

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113

Ah, chị này người quen mới gia nhập hội Bóng bàn nè. Khu Topia này mua được ko chị ?

• Like
Reactions: VHMK
Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Ah, chị này người quen mới gia nhập hội Bóng bàn nè. Khu Topia này mua được ko chị ?
Em không mua khu này. Khu này yên tĩnh, nhẹ nhàng, tốt cho ở, giá hợp lý (khoảng 2 tháng trước).

• Like
Reactions: haiautrinh