Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
sjw nói:
Mấy lão này cứ canh me mình ở xa là cafe, buồn quá vì không tham dự được. Em đến với jeep vì yêu jeep, vì mến những jeeper mà em "ĐÃ" được gặp mặt, những cái hâm nhưng tình cảm sâu đậm... những lần dắt díu nhau đến tận khuya... hoặc chia nhau những gì có được để vượt qua khó khăn. Đó là jeeper em biết nên chắc chắn chúng ta sẽ vượt qua khó khăn này "Chẳng sợ mấy..." mừ

Canh mè gì bác, cứ thứ 7, CN là cafe định kỳ như 2 năm qua thôi mà :D
Đi Cam sắm đồ cho Niva sao rồi mà im re không thấy show hàng vậy ta ;)
Em chỉ post lên mạng thế thôi mà có em, Bình beer, Máy Dầu, Đậu Phụ, Bác NguyenDat, Hawrangler . . . đang cafe ở Q1 đây :D Mấy cha này rảnh ghê ;)

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
thanh q7 nói:
mấy bác cựu trào..cựu trào là gì đức..những việc như thế này có thấy cựu trào nào nhàu vô đâu...chi thấy các cựu non kg à đúng kg các bác...em có viết kg đúng CT các bác cũng bo qua cho em nhé..

Xin cám ơn các chủ phiên đấu giá đã mang niềm vui đến cho bé BUM :
MS SG1 : 3.888.888 Đ PHANLGL _ĂNG-TEN TĂNG ĐƠ
MS SG2 : 2.500. 000 Đ VINH1969 _ĐÈN SAU PEUGEOT
MS SG3 : 1.000.000 Đ EMTAPLAI _DÀN CÒ SUPAT
MS SG4 : 2.200.000 Đ EMDANGTAPLAI_PÔ WILLY
MS SG5 : 1 000 000 Đ MUCACHAI_BÌNH TONG
Các chủ phiên cho biết cách thức nhận hiện vật và đóng góp tiền để tặng cho gia đình bé BUM ????
*ỦNG HỘ NGOÀI ĐẤU GIÁ :
QUỸ ĐEN JEEP SG : 500 000 Đ
VESPAĐẸP: 500 000 Đ
Gia đinh ThuyBinh : 500.000
a Thanh Q7 : :500 000
TC :2 000 000 Đ

Tặng bác

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
ducreddoor nói:
haWrangler nói:
robert hai nói:
Kính Thưa Các Bác
Kể từ cuộc gặp mặt thành lập hội Sai gon Jeep, sau đó là chuyến đi Thác mai , thấm thoát cũng đã được 2 năm.
Thời gian qua, do bận việc gia đình nên tôi không tham gia các hoạt động của hội được nhưng vẫn thường xuyên theo dõi diễn đàn.
Gần đây nội bộ Saigon Jeep có quá nhiều chuyện không hay xảy ra do các thành viên mới sau này tạo ra. Tôi nghĩ, hội là tập hợp những người đam mê jeep, đam mê vẻ phong trần, đam mê tính kỹ thuật hoàn hảo mà các nhà sản xuất tạo ra nó., mọi người gặp nhau để xả stress sau những bon chen của cuộc sống.
Vậy mà các Bác sau này đã biến nó để thành nơi chưởi bới nhau, thật quá đáng.
@ và cũng vài lời tới các Mợ nhà ta: như đã nói trên đây là sân chơi của đấng mày râu, những người đam mê và hiểu biết về jeep, vậy mà các mợ cũng tham gia, chưởi bới.Nhìn trên hình thì tuổi các mợ cũng còn ít, nhan sắc thì thôi rồi..
Thật là buồn cho những đấng mày râu có các bà vợ như vậy.
Tôi nghĩ đã đến lúc những cựu trào phải lên tiếng:
Nhờ Bác Tuấn Đăng Tập hợp những Anh Em cựu trào, những thành viên đầu tiên như là: Tuan Đăng, Bác Ural, Bác Phương, Vitieubao...... cho một cái địa diểm, thời gian để giải quyết dứt điểm chấm dứt loạn 12 sứ quân
Thân chào .

Tôi xin
Den xau nhu thi No ma con duoc nan tuong nua la.Ai doi lai di che nhan sac cua phu nu nhu vay.Chua thay mat bac Rober hai bao gio.Chac gioi tinh cua bac la mac vay ngoi dai roi.
May nay chua cai phan mem thanh ra viet khong co dau.nho Duc danh dau ho anh.

em không bỏ dấu nữa, nhưng sẽ thông dịch cho thui...

Đến xấu như Thị Nở mà còn được tạc tượng nữa là. Ai đời lại đi chê nhan sắc của phụ nữ như vậy. Chưa thấy mặt bác Robert Hải bao giờ. Chắc giới tính của bác là mặc váy ngồi đái rồi.