Hạng B2
8/5/18
160
111
43
34
Forum mình có ac nào đang ở HimLam Phú An Q9 ko ạ. Căn hộ mới nhận nhà đầu năm nay.
Em có mua cho bà chị 1 căn ở đây nhận thấy Him Lam giao cũng khá ok mà ko hiểu sao khu vực này thuộc Phước Long B sát bên Q2 đi đâu cũng tiện mà thấy giá hổng tăng gì hết.
Tính ra giờ căn 2pn giá lanh quanh 2,1-2,3 tỷ 70m2 mà giao dịch thấy ít quá ạ. A/c cư dân Him Lam cho em xin ít ý kiến để bán nhanh cho bả rồi kiếm mua chỗ khác nữa.
Luôn tiện có bác nào bán M-One Gia Định, Gò Vấp ib em nhé em đang kiếm

Attachments

Hạng B1
1/5/19
68
91
21
30
Ko biết bác thấy sao chứ e có rảo vô thử 1 lần, gặp ngay bãi rác đầu đường, tưởng tượng cảnh nắng nóng thì nó bốc mùi, mưa thì nước thải thối um... Chùn tay ngay bác ợ :D

Hạng B2
7/9/17
222
860
113
Giá như hiện tại cũng là cao rồi còn tăng gì nữa. Muốn giá tăng mạnh thì cũng phải có gì đó thay đổi về hạ tầng chẳng hạn.
Chứ khu đó đường bên ngoài thì xe container chạy ầm ầm tối ngày, đường vào dự án thì nhỏ, chui khuất nẻo tận bên trong.
Đã vậy ngay lối vào là chỗ gom rác. Bàn tới tính lui mãi vẫn chưa chuyển đi được.
Kế bên lại là khu tập kết container.
Xung quanh dịch vụ tiện ích không có gì, chỉ có vài hàng quán dạng buôn bán nhỏ lẻ.
Điểm cộng duy nhất là uy tín của chủ đầu tư.

Hạng B1
2/10/15
60
79
18
Forum mình có ac nào đang ở HimLam Phú An Q9 ko ạ. Căn hộ mới nhận nhà đầu năm nay.
Em có mua cho bà chị 1 căn ở đây nhận thấy Him Lam giao cũng khá ok mà ko hiểu sao khu vực này thuộc Phước Long B sát bên Q2 đi đâu cũng tiện mà thấy giá hổng tăng gì hết.
Tính ra giờ căn 2pn giá lanh quanh 2,1-2,3 tỷ 70m2 mà giao dịch thấy ít quá ạ. A/c cư dân Him Lam cho em xin ít ý kiến để bán nhanh cho bả rồi kiếm mua chỗ khác nữa.
Luôn tiện có bác nào bán M-One Gia Định, Gò Vấp ib em nhé em đang kiếm
Ha ha ... Vì sao chị bác phải bán nhanh để mua chỗ khác ? Chính bác đã biết câu trả lời rồi mà , thic hic .. muốn ra đi căn 2 pn giá 2t2 ?

Hạng B2
28/2/17
217
189
43
Giá 2.2 2.3 là cũng bất ngờ rùi đấy, khu đó ô nhiễm cực kỳ.

Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113
Bác ko biết ưu nhược thì sao bác lại mua giùm?
À bác nào nói tiernj ích ko xó thì xem lại nghen, bán kính 1 đến 2km ko thiếu cái giề, ko biết bnaof rảnh e dẫn đi e ở ngay gần dfoas

Tập Lái
23/4/19
38
66
18
Giá 2.2 tỉ vô Gia Hòa muốn lựa căn nào thì lựa rồi, khuôn viên gần 70ha, cây cối xanh um như Q7, lại gần khu dân cư hiện hữu không thích hơn Phú An sao? Nếu Phú An giá tầm 2.5 tỷ thì cố thêm tí nữa đc Palm Height giá độ hơn 3 tỷ, cả vị trí, chất lượng đều khác xa. Trong vòng 2-3 năm tới không thấy lý do gì để Phú An tăng hơn cả

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Em ở gần đấy, thấy buổi tối căn hộ sáng đèn cũng đông đông rồi.
Miễn có ng về ở là em vui rồi. Sáng thì hơi ko vui vì kẹt xe dữ quá :D