cho e xin cái giá của K3 bác nhé. hỏi Bác thêm nếu không làm bộ của audi Q5 mà làm của Mer 2014 thì cái nào mắc và sáng-đẹp hơn vậy bác.. mong được Bác pm sớm.
Dạ, bi Mec 2014 hiện em chưa có hàng bác ui, nhưng theo kinh nghiệm lâu nay thì bi Mec thường hok có đẹp. Trước kia hay dùng bi MecC, nhưng bi Mec C zin còn xấu và tối hơn bi Mec C của TQ nữa. Em từng tháo cặp bi Mec C63 AMG, thay bằng cặp bi Mec TQ. Em nghĩ nếu bác lắp Bi của Audi Q5 thì sẽ đẹp và hợp lý hơn vì hiện nay bi Audi Q5 rất phổ biến, nguồn hàng dồi dào nên giá thành sẽ thấp hơn. Còn Bi Mec 2014 nếu dùng bi xenon thì giá thành sẽ cao vì là hàng không phổ biến, phải đặt hàng riêng mới có được.
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245

Tập Lái
15/5/14
31
31
8
42
Sài Gòn
tripssaving.com
Mình đã PM cho Tuyến về thông tin anh em Sò đặt hàng bộ X-look, tổng cộng 4 bộ, có hàng sớm thì chơi sớm.
Mạnh dạn nhập thêm 10 bộ đi, đảm bảo các member mới của hội Sò hoặc các anh em khác đang chạy Sò cũng sẽ mê X-look nếu có dịp nhìn các em Sò mà Tuyến đã mổ mắt đá lông nheo X-look huyền ảo trong đêm :p
Xe bác ráp X-look thì nhìn mặt y chang xe em à?

Hạng C
"Đã máu thì đừng hỏ bố cháu là ai":cool:. Bác winbap chiều nay dzớt luôn bộ XLook còn lại rồi, thế là hết hàng, hi vọng tuần sau hàng mới sẽ về.

Đồng ý là máu, nhưng máu quá, nhịn không được nên qua Tuyến quất luôn bộ Xlook còn lại, dọn kho cho Tuyến nhập về đợt mới với số lượng nhiều hơn.

Em Sò yêu của bác Winbap trong hội Sò đê. Chủ nhật này bác Winbap tha hồ mà ọp ẹp rồi nhé.
- Hôm này em này làm sơ sơ vài món với Led Hàn Quốc chính hiệu XLook.
Đầu tiên là cặp led trần phía trước, Led XLook tuy chỉ 2 con led nhưng sáng tuyệt vời, sáng hơn hẳn bo mạch 18 led của TQ.

Đặc biệt hơn led này có lúp định hướng, giúp ánh sáng gom về 1 hướng, như các bóng led đọc sách trên máy bay, chứ không sáng tràn lan ra môi trường xung quanh

Tiếp đến là bộ Led cốc type R dành riêng cho Sorento với màu trùng với màu taplo zin. Còn nguyên siu bảo vệ tiếng anh và tiếng Hàn

Đây là hàng nhập trực tiếp từ Hàn Quốc. Hiện nay trên thì trường còn có 1 loại đánh bằng máy CNS và Laser do VN tự chế.

Tiếp nữa là booh led module demi signal của XLook.

Chỉnh sửa cuối: