Hạng F
12/9/10
6.652
41.422
113
48
Bà Tó
Em có 1 quy tắc : tự do trong khuôn khổ ( có bác nào nghe lạ ? )
- Có những cái không công khai thì mình tự tìm hiểu , xác minh .
- Có những chuyện , không phải muốn nói là nói , muốn bàn là bàn ở chốn bàn dân thiên hạ .
- Quan điểm là một lẽ , ứng xử là 1 lẽ .

Quay lại chuyện xóa bài . Chắc Mod cũng đã hiểu nỗi lóng của AE ?
Em mong Mod cứng rắn và chuyên nghiệp hơn . Tks .

Hạng F
12/9/10
6.652
41.422
113
48
Bà Tó
2 non nói:
Em nghĩ, MOD cũng phải làm việc & kiếm sống, chỉ tranh thủ thời gian rãnh online để dọn dẹp sân chơi này thôi.
Cái này cần nghiên nghiên cứu cứu .
Em xì pam cho vui nhà tí :D

Hạng B2
9/6/08
130
1
0
50
otosaigon.com
Em có 1 số ý kiến về cái topic này như sau:
  1. Đọc tên topic em cứ nghĩ sẽ có 1 sự so sánh về cảnh quan, con người, thời trang, món ăn, xe cộ,.. giữa Xưa và Nay nó khác nhau thế nào? Cái nào tốt hơn, hay hơn? Nhưng vào đọc thì đa phần là các hình ảnh chiến tranh sặc mùi Mỹ - Ngụy.
  2. Việc topic bị xóa là hợp lý vì quá nhiều hình ảnh và lời bình nhạy cảm về chiến tranh và chính trị. Điều mà OS “chống chỉ định” vì đây là diễn đàn ô tô và phải hoạt động theo quy định của Pháp luật.
  3. Trong cuộc sống có rất nhiều vấn đề mà mỗi người đều có sự quan tâm đặc biệt theo nhu cầu và sở thích của mình. Và để tìm hiểu về chúng trong thời đại @ ko phải là điều khó khăn. Vậy các bác muốn quan tâm, tìm hiểu về chiến tranh và thời cuộc, chính trị thì nên chọn đúng nơi có thể trao đổi và tìm hiểu, ko thể sử dụng OS để truyền bá công khai các vấn đề nhạy cảm này được vì OS cũng là 1 đơn vị kinh doanh.
  4. “Nhập gia phải tùy tục” ko thể vì sở thích, mong muốn của mình mà làm ảnh hưởng đến người khác.
Vài cảm nghĩ cá nhân, mong các bác hiểu và thông cảm cho BĐH OS và đừng ném đá em :D

Hạng B2
18/2/11
193
8
18
43
các bác bình tĩnh chút ạ, giữ hoà khí tinh thần OS tí, làm viên singum
air nào :D

Hạng F
5/3/10
5.996
31.473
113
anhbocau nói:
2 non nói:
Em nghĩ, MOD cũng phải làm việc & kiếm sống, chỉ tranh thủ thời gian rãnh online để dọn dẹp sân chơi này thôi.
Cái này cần nghiên nghiên cứu cứu .
Em xì pam cho vui nhà tí :D
thôi bác anh bồ câu đừng buồn làm gì, cuối cùng thì cũng đã xóa, chẳng cách chi mà phục hồi được

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Cũng tiếc thật chưa xem được hết thớt , không có tg mới xem được tới trang 25 thì tèo rồi

Hạng F
9/8/09
6.395
68.587
113
TFC
xaydungquocgia.com
Kaka, em thấy bác Lựu đạn quăng súng ống lên là em nghi rồi, nhưng em đã save về máy tính toàn bộ hình đến trước khi xe tăng xuất hiện. Bác nào cần em gửi cho.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
nqkhanhn nói:
Kaka, em thấy bác Lựu đạn quăng súng ống lên là em nghi rồi, nhưng em đã save về máy tính toàn bộ hình đến trước khi xe tăng xuất hiện. Bác nào cần em gửi cho.

Lưu trử và phổ biến tài liều nhạy cảm à :D

Vào Google xem phần lưu trử - catch, hơi cưc thôi.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Bản thân em rất muốn có những thông tin hay để các thành viên tham khảo, chia sẽ, tuy nhiên nhiều bác lại hay thích sống về hoài niệm cũ, so sánh rồi bàn đến chính sách, chính trị, vi phạm đến nội qui diễn đàn. Mà các bác chỉ biết nói cho sướng cái miệng.. chỉ có cái đít em là khổ nhất :D phải đi ngồi hầu chuyện đấy.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.567
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
otosaigon nói:
Bản thân em rất muốn có những thông tin hay để các thành viên tham khảo, chia sẽ, tuy nhiên nhiều bác lại hay thích sống về hoài niệm cũ, so sánh rồi bàn đến chính sách, chính trị, vi phạm đến nội qui diễn đàn. Mà các bác chỉ biết nói cho sướng cái miệng.. chỉ có cái đít em là khổ nhất :D phải đi ngồi hầu chuyện đấy.
Khổ! Em rất cảm thông với các bác. Khi mà người ta mời vô phòng riêng đóng cửa rót trà để tâm sự ...thường là điềm không lành. Bác Lơ "làm dâu trăm họ" bằng mỗi một "cái đít":D:p