Hạng B2
22/9/09
239
0
16
Re:Tour Vũng tàu cuối năm mở cửa dành cho các mem không tham gia chương trình Đà lạt

các bác ui, MFC en chơi thế nì mờ các ông trùm "os pê- đê" chi đó hok phong tặng danh hiệu "thiên hạ đệ nhất" cho hội mình nhể

Kiểu nào cũng có, hok đi gần thì đi xa, ui thui đáp ứng đầy đủ nhu cầu của các mem ..... nhất là luôn luôn có "hậu phương" đi kèm
Như vậy là quá
dzoài hè hè hè "ăn chơi chuẩn mực" các bác nhể

Chiến Vũng Tàu nì, em nghĩ là các bác "gút" sơm sớm để còn đặt phòng. Nếu không đặt kịp phòng thì các bác alô cho em nhá, em có 1 chỗ "chữa cháy" các bác ạh (2 sao thui, hok có hồ bơi, chỉ có sân tennis và ........ mát - xa nhé) :D

Hạng D
25/6/09
1.674
10.107
113
Re:Tour Vũng tàu cuối năm mở cửa dành cho các mem không tham gia chương trình Đà lạt

Còn bác nào đăng ký tour Vũng tàu nữa không thì nhanh chân để còn book phòng nhé. Bác minhptsc có thông tin gì về phòng ốc không vậy? nếu không thì để bà con tự lo rồi gặp nhau ngoài đó leng keng, hỉ!!!

Hạng B2
28/4/09
247
50
28
Đất Quảng

taylaihanoi nói:
Santa cruise nói:
Các bác cho em hỏi ké tí, dường đèo Bảo Lộc giờ đã làm xong chưa nhỉ hay còn ổ voi? Thanks

Bác đợi sau 27/12 sẽ có report về đường đi ĐL. Mà bác đi ĐL làm gì cho khổ, đi VT với tụi em vừa mát lại vừa nhàn:D:D. Thớt này đang kêu gọi đi VT mà bác
Thanks bác, chắc để sau 27 xem sao, em đang ở VT, nếu ko đi ĐL được mời các bác ghé chơi nhá!

Hạng B2
28/4/09
247
50
28
Đất Quảng

tiemthuydinh nói:
Santa cruise nói:
Các bác cho em hỏi ké tí, dường đèo Bảo Lộc giờ đã làm xong chưa nhỉ hay còn ổ voi? Thanks

Em mới đi Bảo Lộc về. Em cam kết thay ông chủ tịch tỉnh Lâm Đồng luôn ! ! !
Tết ma rốc cũng chưa xong đâu bác ơi chứ đừng nói là tết Tây. Nhưng sedan vẫn đi đựơc (em đi Rạnđít) . . .
Thanks bác, mà em định đi sedan 4 chổ gầm hơi thấp Forte, ko biết xe có bị va gầm ko bác nhỉ. Thanks, em lại đi lần đầu nữa chứ.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Santa cruise nói:
tiemthuydinh nói:
Santa cruise nói:

Em mới đi Bảo Lộc về. Em cam kết thay ông chủ tịch tỉnh Lâm Đồng luôn ! ! !
Tết ma rốc cũng chưa xong đâu bác ơi chứ đừng nói là tết Tây. Nhưng sedan vẫn đi đựơc (em đi Rạnđít) . . .
Thanks bác, mà em định đi sedan 4 chổ gầm hơi thấp Forte, ko biết xe có bị va gầm ko bác nhỉ. Thanks, em lại đi lần đầu nữa chứ.

Chơi luôn đi bác,em Lac SE kì này cho "bừa" với cánh quân thứ 2 của MFC luôn đây nhưng trước khi lên đường em fải đi thay nhớt và check gầm vì bữa trước đi Tây Ninh về cạ em nó do đường xấu quá

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM

Sorry các bác, vì lý do rất cá nhân em không tham gia vớic các bác được, chúc các bác nghỉ lễ vui vẻ!!!

Hạng D
25/6/09
1.674
10.107
113

Tổng kết tour Vũng tàu có taylaihanoi, ropax, minhptsc, green.co... hết.

Mai gặp gỡ tại VT và hy vọng sẽ giao lưu với các bác tí ten nít xì cho nó... toát mồ hôi :D

Hạng B2
17/4/09
247
40
28
48

Lại tiếp tục lên đường :D , hẹn gặp các bác ở VT