Hạng D
25/6/09
1.674
10.045
113
Kính gửi các cụ,

Tình hình là MFC có chương trình vui chơi ĐL cuối năm, nhưng một số bà con không thể tham gia vì "điều kiện, hoàn cảnh" trong đó có em. Vì vậy, có ý kiến nếu các cụ không tham gia được chương trình ĐL, có thể tham gia vào chương trình Vũng tàu 3 ngày ( 1,2 và 3 tháng 1 - Nhằm ngày thứ 6, 7 và CN) để tăng cường sức đề kháng (với bia), cho các mợ và F1 hưởng tý nắng tý gió (tăng cường Vitamin D).

Chương trình VT (sơ bộ) của cánh quân thứ 3:
Ngày 1 (mùng 1 Tết tây): Tập kết 7:00 tại Cơm tấm Kiều Giang hoặc Cafe New Time (quán cafe trong An Phú-An Khánh bác tixtac2x giới thiệu). Ăn sáng/cafe. 7: 30 lên đường VT thẳng tiến. 10:00 Nhận phòng. Sinh hoạt tự do. Tắm biển, bia, hải sản tại bàn (nguyên ngày). Tối tổ chức leng keng (địa điểm bác minhptsc chọn, có thể Ghềnh Hào(hải sản) hoặc Danh râu (rắn/kỳ nhông hoặc Ngôi sao Phương nam (baba...) nếu bác nào khoái gỏi cá thì Cây Xoài)

Ngày 2: Ăn sáng. Lên đường đi Bình Châu ngâm trứng và ăn trưa tại Bình châu. Chiều tắm biển Lộc an. Dinner tại Vũng tàu (nhằm đảm bảo tay lái vì uốn nhều không zìa đến VT được. Tối matxa chân cho anh em, các bà shopping tại Su pơ mác kịt)

Ngày 3: Ăn sáng/tắm biển (vớt vát) trả phòng. Ăn trưa và lên đường zìa.

Tính đến giờ đã có:
1. Taylaihanoi: 3 Phòng
2. Greenco
3. Minhptsc
4. Lttvtvn (nửa cục/ phòng ốc đã có)
5........

Rất mong các cụ tham gia.

Bác Minhptsc sẽ giúp book phòng ks. Mong các cụ quăng gạch sớm để còn đặt phòng ks.

Last edited by a moderator:
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Re:Tour Vũng tàu cuối năm mở cửa dành cho các mem không tham gia chương trình Đà lạt

taylaihaloi chắc có chương trình ghé gỏi cá mai đây mờ :D

Hạng D
25/6/09
1.674
10.045
113
Re:Tour Vũng tàu cuối năm mở cửa dành cho các mem không tham gia chương trình Đà lạt

@PVT: chỉ được cái nói.... đúng
lâu rồi ko ghé thấy... puồn

Các cụ vào nhòm nhều mà chả có cụ nào hưởng ứng nhể!!!! puồn ghê

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai

các bác vào quăng gạch đi nào
cái màn bổ sung "Vitamin Dê" của bác tay lái lụa nghe hấp dẫn nhẩy

Hạng B2
2/12/09
466
11
18

híc em làm ngân hàng mấy ngày đó đi ko được rùi!

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113

Đây là cách quân thứ 3 của MFC trong dịp tết dương lịch các bác nhỉ

Thấy người ta lo thi thố tài năng quá trời, MFC nhà mình lo ăn chơi không hà, SN OS thi nhiều trò mà không thấy tập luyện đến 1 phút nào. MFC mình thua chắc.

Chắc làm đơn xin OS giải đèn đỏ thi cử, giải đặc biệt về ăn chơi thôi

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Hic, cuối năm nay em đi Đà Nẵng, không biết có bác nào tham gia off cánh quân thứ 4 với em không nhỉ ?

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12

Vũng tàu đâu có gì vui đâu mà chơi tới 3 ngày dữ vậy bác tay lái lụa.

Hạng B2
17/4/09
247
40
28
48

Chủ yếu cho bà cả, F1 nghỉ ngơi thôi mà bác , chơi thì mấy ngày cũng được bác à :D, em chỉ sợ làm thôi !

Hạng D
25/6/09
1.674
10.045
113

Bác green.co nói đúng đấy bác Rino. Chủ yếu là cho gia đình nghỉ ngơi ý mà. Mấy ngày đó ở Sè gòng cũng chả làm gì.
Ô...thế cánh này quân số có vẻ kém nhể. Các bác đăng ký sớm để book phòng cho kịp.
Chương trình của Vũng tàu chủ yếu là: Ăn.. Chơi...Phơi....Nắng.....

Nhào zô đi các bác ơi.....