Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Chuyện test xe với chuyện muốn bán xe là 2 việc khác nhau.
Tèo thấy bác chủ nên dẹp bỏ cái cục tự ái vặt kia ngay đi.
Toy và em gái đại diện hãng toy kia đã cư xử đúng mực và hợp lý, việc nhiều lái mới gây ra tai nạn khi mới mua xe là diễn ra rất nhiều nên rủi ro khi người mới học lái và mới được cấp bằng lái là cao nên việc đại lý hãng toy đưa ra quy định trên là hợp lý.
Mềnh thít Tèo rồi đó nhoa!
Tèo toàn nói hộ những điều mà mềnh muốn nói!
Tôi nhắc bác chủ nhé!
Đã có rất nhiều trường hợp tai nạn xảy ra khi test xe vì vô vàn lý do khi xảy ra, không thể nói hết.
Do lạ xe, lái yếu, không có kinh nghiệm phản xạ...
Đến khi đâm xe, chết người, thì có phải đang giàu có, hạnh phúc, vui vẻ trở thành kẻ tù tội chỉ vì chiếc xe vớ vẩn và Triện tào lao không nào!
Nếu bác Chủ muốn test thì nhờ người lái sẽ an toàn cho chính mình và gia đình bác nhé!
Ở đây đã có rất nhiều bác phải đền xe và nói không với mua xe đó!

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Họ sợ bằng lái mới chưa có kinh nghiệm khi test thử lở xảy ra chuyện gì củng mệt. Nhất là thấy bà cả của Bác mới lấy bằng nên sợ. Xin lỗi Bác nha con gái em mới lấy bằng được vài tháng chạy xe em ngồi kế bên cứ nhấp nhổm không yên tâm. Thôi Bác đừng giận thông cảm cho hảng Toy nhé ( mặc dầu em không chạy Toy nên không bênh Toy )
Sao anh em mình Rống nhao thế!
Ngồi cạnh XANH cả mắt!!!

Hạng B2
26/7/07
274
195
43
Có mấy trường hợp lái thử xe dẫn đến đâm va tai nạn rồi mà, ở ngoài Hà Nội còn có vụ thử xe BMW lao luôn xuống mương.

Các đại lý xe họ cẩn thận là phải thôi, cũng vì chất lượng đào tạo lái xe của Việt Nam mình em thấy không tốt lắm.

Hạng F
22/7/13
8.982
40.272
113
Đúng dân miệt dưới hem, thấy Toy về làng tổ chức là mừng như trẩy hội... bảo sao....
Bảo với bác chủ thớt, ko phải có 1 mình Toy làm đc xe ô tô đâu, ko bán thì thoai, làm ji mua đồ mấy chăm chai mà phải cầu cạnh chờ đợi như thế!?

Hạng F
22/7/13
8.982
40.272
113
Chuyện test xe với chuyện muốn bán xe là 2 việc khác nhau.
Tèo thấy bác chủ nên dẹp bỏ cái cục tự ái vặt kia ngay đi.
Toy và em gái đại diện hãng toy kia đã cư xử đúng mực và hợp lý, việc nhiều lái mới gây ra tai nạn khi mới mua xe là diễn ra rất nhiều nên rủi ro khi người mới học lái và mới được cấp bằng lái là cao nên việc đại lý hãng toy đưa ra quy định trên là hợp lý.
Dẹp cái ji!? Ko bán thì kiếm thằng khác mua, ai bẩu đâm đầu vào rồi bgio đi méc O éc!?

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Đúng dân miệt dưới hem, thấy Toy về làng tổ chức là mừng như trẩy hội... bảo sao....
Bảo với bác chủ thớt, ko phải có 1 mình Toy làm đc xe ô tô đâu, ko bán thì thoai, làm ji mua đồ mấy chăm chai mà phải cầu cạnh chờ đợi như thế!?
Đúng roài, mua Ford cho nhẹ người!!!

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ

Ờ, mua mịa nó con Pho đi. Mua Toi làm giề cho mệt.
Mua Ford Fiesta đi, chại ngon lém.