Hạng D
14/8/16
1.859
2.240
113
39
Tầm tiền Altis bác mua được khối xe khác ngon hơn, em không nói Altis kém, mà là giá của nó cao hơn so với những gì nó đem lại:
  • Sedan: Kia optima, Honda Civic, Mazda 6
  • SUV: Hyundai Tucson, Mitsubishi Outlander
Ngoại trừ thương hiệu ra, mấy xe trên đều ăn đứt Altis
Bác đi altis chưa mà phán ghê thế? Ra đường coi xe nào đời 2015-2016 chạy như củ khoai ngoài đường. Mấy xe kia đem trùm mềnh đánh bóng để tới lễ hội đi chơi hay sao á?

Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Bác đi altis chưa mà phán ghê thế? Ra đường coi xe nào đời 2015-2016 chạy như củ khoai ngoài đường. Mấy xe kia đem trùm mềnh đánh bóng để tới lễ hội đi chơi hay sao á?
Xe này có gì hiếm hay đắt đến nỗi em ko đi đc đâu bác :D mà hình như bác nhầm, trước 2015 thì Altis nó nhiều như củ khoai ngoài đường thật, chứ từ 2015 trở đi bán được laf mấy :D

Hạng D
14/8/16
1.859
2.240
113
39
Xe này có gì hiếm hay đắt đến nỗi em ko đi đc đâu bác :D mà hình như bác nhầm, trước 2015 thì Altis nó nhiều như củ khoai ngoài đường thật, chứ từ 2015 trở đi bán được laf mấy :D
Altis bán ít mà ngoài đường thấy chạy như khoai mới đáng nói á.
Xe bình dân thì ngan ngan nhau thôi chứ hơn gì mấy đâu mà so sánh. Hơn nhau apple và android??? Hay gạt mưa tựa động? Hay đèn tự động? Form này cũ nên thiếu, xe mới ra liên tục như xe Hàn thì lại mau lỗi mod.
Thực tế là altis cách âm tốt, chạy vẫn như lúc mua mới dù xe đã cũ. Chứ không phải xe giam chất lượng nhiều theo năm tháng.

• Like
Reactions: RONAZOZO147
Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Altis bán ít mà ngoài đường thấy chạy như khoai mới đáng nói á.
Xe bình dân thì ngan ngan nhau thôi chứ hơn gì mấy đâu mà so sánh. Hơn nhau apple và android??? Hay gạt mưa tựa động? Hay đèn tự động? Form này cũ nên thiếu, xe mới ra liên tục như xe Hàn thì lại mau lỗi mod.
Thực tế là altis cách âm tốt, chạy vẫn như lúc mua mới dù xe đã cũ. Chứ không phải xe giam chất lượng nhiều theo năm tháng.
Thì đó, đa phần bản cũ chứ sau 2015 được mấy :D anh cứ xem doanh số là thấy. Vì sao à, vì hồi đấy dân tình ít lựa chọn, giờ sao? Họ đã thấy xe Hàn chất lượng cũng tốt nên mua Cerato nhiều hơn (em ko nói Cerato tốt hơn nhé, nhưng nó nhiều option & giá rẻ hơn nhiều), Mazda 3 đẹp, rẻ hơn. Civic thì đi theo hướng khác ko bàn. Rồi tại sao ko lên hẳn hạng D như Mazda 6, Optima với bằng đấy tiền? Hay chuyển lên SuV như Tucson, Outlander đi?
Nhắc lại con Altis ko phải ko tốt, mà là ngáo giá :D

Hạng B2
16/7/16
293
7.788
119

Form mới chạy nhiều như khoai ngoài đường thật mà anh.

Giờ anh ra đường coi tiệm bán phở, hủ tiếu nhiều hay bán khoai nhiều?

Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
Mua E out mà chạy Bác ơi... gầm cao, an toàn, thoải mái
Phòng đi mấy tp lớn mà ngập nữa chứ
Altis rất nửa vời... sang hẳn thì lên camry mà đi

• Love
Reactions: Cesko
Hạng B2
26/10/14
464
138
43
Toyota Tân cảng thông tin luôn chậm hơn các đại lý chỗ khác.cách đây 2 ngày mới ghé hỏi nhân viên thông tin chiếc cross corolla thì khẳng định không có ra mắt, trong khi đại lý khác thì người ta nhận cọc ầm ầm,báo chí đăng quá trời,tháng 8 sẽ nhập về. Thông tin như vậy hỏi sao không bán ế.
dạ hi a, hiện tại Toyota VN ko có thông tin gì về đặt hàng này a ạ, e nói này a cho vui nè a, mấy đại lý khác họ nhận cọc nhưng a nên xác nhận là Đại lý nhận hay là sale họ nhận a nhé.