Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Mua C tầm giá Altis thì mua Civic cho khác biệt chứ Altis vừa xấu cả trong lẫn ngoài, bản mới cũng không đẹp hơn là mấy, chạy một thời gian chắc chắn là chán và bất tiện. Đặt còn Altis kế bất kì con nào từ C trở lên đều thấy nó xấu hơn, đầu thì như mũi chuột, đuôi thì thiết kế cắt gọt nhìn sắc cạnh nặng nề.

Hạng B1
17/12/17
77
34
18
36
Thật hay không thật nó ra cận tết thì Bác chuẩn bị thêm mấy thùng bia để kèm lạc nhá

dEs
11/5/20
2.091
139.673
113
Ko ai chê xe Altis kém mà người ta chê cái giá nó đắt 1 cách vô lý thôi. Nếu set giá hợp lý như Vios bây giờ thì người tiêu dùng đương nhiên sẽ quay lại với Altis thôi.

dEs
11/5/20
2.091
139.673
113
dạ hi a, hiện tại Toyota VN ko có thông tin gì về đặt hàng này a ạ, e nói này a cho vui nè a, mấy đại lý khác họ nhận cọc nhưng a nên xác nhận là Đại lý nhận hay là sale họ nhận a nhé.
Nhận cọc mà nếu ko có xe thì chỉ trả cọc hay có đền cọc x2 ko mới nói :)

• Like
Reactions: Mr.lamphong
Tập Lái
7/7/20
3
2
1
29
Toyota Tân cảng thông tin luôn chậm hơn các đại lý chỗ khác.cách đây 2 ngày mới ghé hỏi nhân viên thông tin chiếc cross corolla thì khẳng định không có ra mắt, trong khi đại lý khác thì người ta nhận cọc ầm ầm,báo chí đăng quá trời,tháng 8 sẽ nhập về. Thông tin như vậy hỏi sao không bán ế.
Không phải thông tin chậm mà còn 1 chiếc 1.8G màu đen nên phải báo vậy đó bác :v nào bán hết báo liền...bác lên BD nhận đặt r nè

• Like
Reactions: Pham quang tien
Hạng C
22/2/10
648
401
63
Tầm tiền Altis bác mua được khối xe khác ngon hơn, em không nói Altis kém, mà là giá của nó cao hơn so với những gì nó đem lại:
  • Sedan: Kia optima, Honda Civic, Mazda 6
  • SUV: Hyundai Tucson, Mitsubishi Outlander
Ngoại trừ thương hiệu ra, mấy xe trên đều ăn đứt Altis
Bác xem vật liệu nội thất của Altis và các em còn lại sẽ thấy em nào ăn đứt em nào

Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
Bác xem vật liệu nội thất của Altis và các em còn lại sẽ thấy em nào ăn đứt em nào
Vâng bác cho em sáng mắt với, chứ vật liệu nội thất Altis bác làm như Camry :D ko thua thì cũng ngang mấy con kia là giỏi :D

Hạng B2
1/4/19
164
178
46
Vâng bác cho em sáng mắt với, chứ vật liệu nội thất Altis bác làm như Camry :D ko thua thì cũng ngang mấy con kia là giỏi :D
Nội thất altis sánh ngang với mec rồi bác. Mazda 3 còn phải chạy dài. Nhất là cái phanh tay cơ

• Haha
Reactions: TicoHQ