Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong
Re: RE: Toyota Aurion (Camry) và hệ thống âm thanh tả phí lù!

Hệ thống này em có lắp fuse mà nên chắc không đến nổi cháy nổ đâu bác ah!

Hạng B2
17/5/06
183
9
18
37

@brabus: ôi bác ở úc à, em ở Melbourne đây, bác ở vùng nào thế? hân hạnh được làm quen với bác. bác giỏi thật đấy, tự tay lắp được cả dàn âm thanh. tiết kiệm biết bao chi phí. Em đây mỗi khi mua gì liên quan đến xe cứ phải nhờ bọn JB Hifi hay Autobarn lắp đặt, tốn khủng khiếp.
Ah mà bác làm âm thanh xong có cách âm lại toàn xe không? hay để không? và mở to có rè dàn đồng không ah?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/10/09
166
0
0
36

Công suất Loa RMS 750W,tức Sup cũa bác đến 2 ngàn Wat ah`............hehehe,12 in 2000W sao có dc cái đó ta.

Hạng B1
1/8/09
59
0
0
54
bao loc-lam dong

dẫu sao cũng đầu tay mà nhưng hơi uổngcho hai cái loa jin
chúc mừng bác đã thành công

Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong

@Djlamnhoc: Bác tính vậy sai rồi công suất RSM lúc nào cũng nhỏ hơn công suất thực. Với lại cái Sub em dùng Ampli Denon có 500W thôi bác ah, còn cái Ampli JL 750W em dùng để kéo 4 loa con và 2 treble
@Khanhphong_desi: Em phá hết 4 cái loa theo xe luôn bác ợ, đến lúc bán xe mà muốn phục hồi lại nguyên bản không biết kiếm đâu ra luôn.
@Kutu: Có giỏi gì đâu bác, quan trọng là em liều với lại tự làm mình sẽ học được nhiều thứ lắm. Về dàn âm thanh thì nếu bác mở lớn quá nó sẽ phát ra vài tạp âm nhưng không đến nổi khó chịu... Năm rồi thì em ở Úc (VIC 3020) nhưng năm nay em ở VN rùi :D, hình như bác sắp về VN phải không? Có cần em giúp gì thì pm cho em.

Last edited by a moderator: