Hạng D
21/10/08
3.646
70.123
113
Miền Không Xác Định
Previa đo nói:
Hai em này chạy rất cân sức. Thắng hay thua còn do nài.
Các bác lựa đoạn nào vắng ,chạy drag (400m ),ai về trước thắng xong đi nhậu.
Ai thua mà chưa phục , hôm sau chạy lại, xong nhậu tiếp .Điệu này chắc xơ gan qúa
Drag thì Accord thua chắc.

Hạng D
12/10/12
2.428
87.978
113
Các bác phải đợi bản 2013 của Accord so sánh mới chính xác :D

Tập Lái
15/6/12
24
0
0
Accord thì em chưa chạy thử bao giờ nhưng hồi đi học bên mẽo thấy 2 thằng này ngang sức, riêng về kiểu dáng + nội thất em thấy Accord +1 điểm

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
UEH CB7 nói:
Accord và Camry hoà nhau đi nhỉ ? không thấy các chuyên gia "ném đá" gì nữa hết ...
fan của cam nhiều hơn và họ sẽ ko hòa :D:D:D

Hạng C
7/7/12
983
0
16
Dalat-HCMC
teana nói:
UEH CB7 nói:
Accord và Camry hoà nhau đi nhỉ ? không thấy các chuyên gia "ném đá" gì nữa hết ...
vâng , các bác bên Camry rất thông minh , sử dụng binh pháp " Tôn Tử " rất nhiều ... khó mà chịu hoà ...

Quả thật , để biết vai trò của Toyota Vietnam như thế nào ... Chỉ cần sử dụng phương pháp đơn giản của người Mỹ ... mặc đồ giản dị , đi xe máy giản dị , đến xem xe tại Toyota Trần Hưng Đạo và xem Camry , Accords tại showroom tư nhân đối diện nhà sách Minh Khai ( gần ngã bảy ) ... sẽ hiểu được người Nhật nghĩ gì ....

Hạng B2
9/11/11
452
4
18
UEH CB7 nói:
teana nói:
UEH CB7 nói:
vâng , các bác bên Camry rất thông minh , sử dụng binh pháp " Tôn Tử " rất nhiều ... khó mà chịu hoà ...

Quả thật , để biết vai trò của Toyota Vietnam như thế nào ... Chỉ cần sử dụng phương pháp đơn giản của người Mỹ ... mặc đồ giản dị , đi xe máy giản dị , đến xem xe tại Toyota Trần Hưng Đạo và xem Camry , Accords tại showroom tư nhân đối diện nhà sách Minh Khai ( gần ngã bảy ) ... sẽ hiểu được người Nhật nghĩ gì ....
Chổ đậm đậm: ý bác là toy bến thành 262 trần hưng đạo hả?
Ý bác là thái độ trông mặt bắt hình dông hay sao nè? Bác diễn zải ra tý nữa cho e hóng xơi nè? :D

Hạng C
7/7/12
983
0
16
Dalat-HCMC
kphong nói:
UEH CB7 nói:
teana nói:
UEH CB7 nói:

Chổ đậm đậm: ý bác là toy bến thành 262 trần hưng đạo hả?
Ý bác là thái độ trông mặt bắt hình dông hay sao nè? Bác diễn zải ra tý nữa cho e hóng xơi nè? :D
Em chẳng nhớ nữa ... Gần bệnh viện chấn thương chỉnh hình ... hì hì

Phương châm kinh doanh của Toyota Nhật Bản nói riêng và các doanh nghiệp Nhật Bản nói riêng là : Tôn trọng con người là phương châm cơ bản ... hì hì

Còn các nhà nhập khẩu của Vietnam mình ... rủi ro kinh doanh với khách hàng là khá cao ( công bằng nhìn nhận ) ... Nhưng một khuyết điểm mắc phải là :"Trông mặt bắt hình dong" như bác đề cập đấy ... hì hì ... Đã có thread viết về vấn đề này rồi ... Hồi xưa (Trường Hải vừa mới lắp ráp xe Kia ), khi tìm mua xe Kia , em tình cờ có đọc bài viết về nhân viên showroom xe hơi này ... Đến khi ra xem xe , thấy có một bác đi xe máy , đội mũ bảo hiểm , ăn mặc cũng đơn giản thôi ... Hỏi nhân viên showroom này " ở đây có bán xe Trường Hải không" , nhân viên " lơ luôn "... hì hì ... nói chung , nghe hai tai là chính xác ... Mà chắc chắn , việc bảo hành của các showroom này , sẽ không thoát khỏi " vòng xoáy "đó ... Đây chỉ là cách so sánh không đồng nhất ... Nhưng rủi ro thì ... như Lexus GS350 đang nằm im vì lỗi lò xo supap thôi ...hì hì

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/7/12
983
0
16
Dalat-HCMC
Đúng là Toy Members rất thông minh ... đúng theo nhận định của em ...
Em phủ sóng lại Accords trên lãnh thổ của Toy ạ ...