Hạng B2
11/12/12
275
273
63
Ở nhà mình nó lừa đảo đó bác, nhập ở Sin về toàn 90 và 86 thôi à.
Bác mà đổ được 98, hay là 100, biết tay nhau. Nó giống như con xe của mình nó phê Thuốc vậy.
Chạy như trâu điên!
Em đã từng bị 1 lần cây xăng nó "khuyến mãi kiểu mất dạy" loại xăng Jet A1 (xăng máy bay - các cây xăng gần sân bay hay có kiểu này) chạy được gần 50km... Là em phải nhờ cứu hộ kéo về hảng.... Và cuối cùng phát hiện xe em đổ xăng máy bay tỉ lệ rất cao....hic làm các anh ấy vất vả hết 1 ngày mới tìm ra nguyên nhân....

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Thuế thì không phân biệt nhãn hiệu, chỉ phân biệt dung tích, số chỗ ngồi, nơi sx, năm sx...
E nói nó phân biệt bao giờ?
Ý e nó mà đánh thuế xe cũ tức là đánh thuế lúc sang tên, thì Toy sẽ biết mặt ngay thôi. Và dân cuồng sẽ biết nó giữ giá thế nào hê hê

Hạng C
17/10/14
534
675
93
E nói nó phân biệt bao giờ?
Ý e nó mà đánh thuế xe cũ tức là đánh thuế lúc sang tên, thì Toy sẽ biết mặt ngay thôi. Và dân cuồng sẽ biết nó giữ giá thế nào hê hê
Thì khi ấy xe hiệu khác cũng thế thôi.

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng C
14/3/14
514
1.138
93
Cái xe mà đậu nhiều hơn chạy chắc chắn sẽ hư hỏng vặt nhiều hơn các xe chạy bình thường Bác ạ....giống như các mợ hay các cậu không "thường xuyên vận hành" và "khó chịu" nữa là hay bịnh lắm à nhen... :3dcuoi:
đậu nhiều mà mục pô khiếp
có lẽ tụi chev nó làm xe giống như giày dép xịn
không cần biết đi nhiều hay ít
cứ tới lúc là nó tự phân huỷ hay nói mục cho nó dễ hiểu

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Em đã từng bị 1 lần cây xăng nó "khuyến mãi kiểu mất dạy" loại xăng Jet A1 (xăng máy bay - các cây xăng gần sân bay hay có kiểu này) chạy được gần 50km... Là em phải nhờ cứu hộ kéo về hảng.... Và cuối cùng phát hiện xe em đổ xăng máy bay tỉ lệ rất cao....hic làm các anh ấy vất vả hết 1 ngày mới tìm ra nguyên nhân....
Đổ xăng này sướng lắm, Dộng ga phát, cái đầu xe nó ngóc hẳn lên, lưng dính ghế, mắt tối xầm, xảy ra hiện tượng choáng lâm sàng.
Trẻ, mình hay lên đỉnh cầu, nạp xuống dốc (chơi ăn gian), máy 4k-5k, nó lên 180 chỉ chừng 2-3 giây!
Phê như Kắn thuốc!!!
Chỉ tiếc, ở VN mình không có xăng này!

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
đậu nhiều mà mục pô khiếp
có lẽ tụi chev nó làm xe giống như giày dép xịn
không cần biết đi nhiều hay ít
cứ tới lúc là nó tự phân huỷ hay nói mục cho nó dễ hiểu
Mềnh cũng từng bị giống bác, Camry 08, đi 5k cây, Súc vỉ, mỗi lần nạp ga (kéo dài). Tiếng pô kêu re re.
Một lần em BL speed hỏng bình, để có hai tháng không chạy.
Bởi vậy xe phải chạy thường xuyên sẽ ít hỏng hơn!