Tập Lái
4/4/18
44
21
8
24
Bác vào fb bấm văn công quang sếp em đó.3 bà vợ mỗi bà 1 con xe khủng chứ ở đó sạn vs đồ.Bác nói ở nướ ngoài ở vn càng càng khoe như cha hàng xóm đối diện nhà nè
Sếp mày là loại đần độn mới thuê loại người như mày.
Ngưu tầm ngưu mã tầm mã.

• Like
Reactions: QT75
Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Đúng lad mấy thành phần đi xe toy toàn.... kinh khủng thật.Hi vọng mấy anh cũng nói chuyện y chang như trên này ngoài dơi để mình có dịp tán vào mồm mấy anh.Nói vs năng kiểu đó đòi làm sếp đồ.Toàn mấy thằng culi thất học
Nói năng kiểu này ra ngoài đời bi người ta đòi đánh hội đồng thì đừng trách tai sao nước biển lại mặn. Bản thân chú mày nghề ngỗng dek gì mà bảo người khác là cu li thất học. Á , thằng này láo...
Muốn thích thể hiện thì mò qua thớt xe Đức đem khoe siêu xe ông sếp ra khè đi, cho mem bên đó người ta cười cho thúi đầu đi nhé.

Hạng B2
24/10/16
233
293
63
48
Có mấy cái đứa trẻ trâu nó nên diễn đàn. Nó nói chuyện huênh hoang ...?

Hạng B2
24/10/16
233
293
63
48
Lượn 1 vòng Os thấy bạn Bin Bin này chê Toyota tơi tả, hơn thua với tất cả anh em trái quan điểm, chưa kể lôi cả việc tai nạn, chết chóc để áp đặt cho người đi Camry, và những người đi Toyota là kiệt xỉn. Có lẽ chiếc Kia Cerato của bạn đang đi là nhất. Bạn nên đóng gói nó lại, và chưng nó lên bàn thờ thắp nhang mỗi ngày là vừa. Xe cỏ mà to còi!
Bác bóc mẽ người ta như vậy. Từ bây giờ trên diễn đàn sẽ mất một cái tên ..? Và thay vào đó bằng một cái tên khác?

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Lượn 1 vòng Os thấy bạn Bin Bin này chê Toyota tơi tả, hơn thua với tất cả anh em trái quan điểm, chưa kể lôi cả việc tai nạn, chết chóc để áp đặt cho người đi Camry, và những người đi Toyota là kiệt xỉn. Có lẽ chiếc Kia Cerato của bạn đang đi là nhất. Bạn nên đóng gói nó lại, và chưng nó lên bàn thờ thắp nhang mỗi ngày là vừa. Xe cỏ mà to còi!
Bác cứ giữ nick em tầm 2 năm nữa có lẽ em sẽ mua 1 con xe nhật civic hoặc hàn tucson gì đó.Em đi xe cứ đổi thế thôi và tránh toy.Còn việc những người đi toy tâm lý đó là thật.

Tập Lái
4/4/18
44
21
8
24
Bác cứ giữ nick em tầm 2 năm nữa có lẽ em sẽ mua 1 con xe nhật civic hoặc hàn tucson gì đó.Em đi xe cứ đổi thế thôi và tránh toy.Còn việc những người đi toy tâm lý đó là thật.
Mày mà mua toy khác nào nhổ ra liếm lại. Khúkhú
Mà chắc éo gì có tiền mà mua xe. Loại làm thuê ráo mồ hôi hết tiền như mày nổ thì kinh lắm

• Like
Reactions: bl3399 and QT75
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Mày mà mua toy khác nào nhổ ra liếm lại. Khúkhú
Mà chắc éo gì có tiền mà mua xe. Loại làm thuê ráo mồ hôi hết tiền như mày nổ thì kinh lắm
Ghê vậy à? Giờ chụp hình chứng mình bằng lái ra show nhé.Không có thì cút khỏi diễn đàn này chơi ko ku?

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Ghê vậy à? Giờ chụp hình chứng mình bằng lái ra show nhé.Không có thì cút khỏi diễn đàn này chơi ko ku?
Trẩu tre cay cú vừa thôi ông ngoại.Có bằng lái xe chắc dek gì đã có xe mà ông khè ? Nghĩ gì trong đầu vậy cu ? Có xe đương nhiên phải có bằng lái .Mà ông vô thớt này cay cú với bọn tôi mãi để làm quái gi thế ?Thích thể hiện thì qua mấy thớt xe Đức đi mà thể hiện

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
1 mình chống lại thế giới. Kiểu như muốn làm mình phải khác biệt thiên hạ đây mà.