Tập Lái
4/4/18
44
21
8
24
Khác hoàn toàn bác ơi.Chân lý mua xe của người thật sự giàu là an toàn trên hết bác ơi bởi họ cực kì sợ chết.Con mer 300 em đi hoài ko sao lần về quê bả lái đi tông trụ điện xe tải đi ngang lượm luôn mà trên người ko có vết sước.Sau vụ đó bán xe đổi rảnge rover.Lên cam thì em biết lái chứ đưa mấy con này lái lên xe phải học lại hết vì nó hiện đại quá.Giang hồ đồn xe mer kém bền hư này hư nọ cái lọ cái chai em nói thật với bác là do mấy anh mua mer cũ chém gió đấy.Chứ em đi hoài chả sao cả chưa bao giờ nằm đường.Đi xe sang came giác an toàn hẳn tự tin ai tông mình thì nó chết trước.Chứ lên con vios em ngồi 2 chân run cầm cập à? Nếu có tiền mua mẹc đúng lad rất đàng đồng tiền bát gạo

Mày lái ngu mới phải đâm cột điện đó. Ngu mà thích nổ. Loại mày vừa ngu vừa nghèo có éo tiền mà ti toe xe với cộ

• Like
Reactions: QT75
Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Khác hoàn toàn bác ơi.Chân lý mua xe của người thật sự giàu là an toàn trên hết bác ơi bởi họ cực kì sợ chết.Con mer 300 em đi hoài ko sao lần về quê bả lái đi tông trụ điện xe tải đi ngang lượm luôn mà trên người ko có vết sước.Sau vụ đó bán xe đổi rảnge rover.Lên cam thì em biết lái chứ đưa mấy con này lái lên xe phải học lại hết vì nó hiện đại quá.Giang hồ đồn xe mer kém bền hư này hư nọ cái lọ cái chai em nói thật với bác là do mấy anh mua mer cũ chém gió đấy.Chứ em đi hoài chả sao cả chưa bao giờ nằm đường.Đi xe sang came giác an toàn hẳn tự tin ai tông mình thì nó chết trước.Chứ lên con vios em ngồi 2 chân run cầm cập à? Nếu có tiền mua mẹc đúng lad rất đàng đồng tiền bát gạo
Ai không bit xe sang an toàn hơn Vấn đề chính là tiền có nhiêu đó đòi hỏi nữa đâu mà ra... bác Thông minh quá mua mấy con mec cũ cùng đời... chạy cho ngon... nó hành cho lên bờ xuống ruộng... để xem có thời gian viết nữa không.. cái xe chỉ là phương tiện chả là gì cả... bác quan trọng quá... dân làm ra tiền tỉ mua xe cái đầu nó sạn hết rồi không cần bác dạy nha... thành phần ăn bám thì khỏi nói... chỉ được cái vỏ... bác mún tham khảo thêm cách sống thì xem mấy tỉ phú mỹ nó đi xe gì nhá... cái xe không làm nên con người nha...

• Like
Reactions: hieunguyenit
Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Anh em cho hỏi có cái phòng nào mà sếp đi toàn Rollroy với xe sang mà đưa cho thằng trẻ trâu, chính tả sai lên sai xuống, lý luận cùn hơi chổi chuồng heo, lái đi về quê chơi, chém gió các kiểu với. Em nông dân nên nghe thấy toàn xe siêu sang nên lạnh quá!
R.Rover a ơi.

Mềnh mà làm ở đó và có Rover thì xác định giá nào cũng đuổi cổ thằng tài xế mất dạy, thất học đó cho khuất mắt!

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Ai không bit xe sang an toàn hơn Vấn đề chính là tiền có nhiêu đó đòi hỏi nữa đâu mà ra... bác Thông minh quá mua mấy con mec cũ cùng đời... chạy cho ngon... nó hành cho lên bờ xuống ruộng... để xem có thời gian viết nữa không.. cái xe chỉ là phương tiện chả là gì cả... bác quan trọng quá... dân làm ra tiền tỉ mua xe cái đầu nó sạn hết rồi không cần bác dạy nha... thành phần ăn bám thì khỏi nói... chỉ được cái vỏ... bác mún tham khảo thêm cách sống thì xem mấy tỉ phú mỹ nó đi xe gì nhá... cái xe không làm nên con người nha...
Bác vào fb bấm văn công quang sếp em đó.3 bà vợ mỗi bà 1 con xe khủng chứ ở đó sạn vs đồ.Bác nói ở nướ ngoài ở vn càng càng khoe như cha hàng xóm đối diện nhà nè

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Đúng lad mấy thành phần đi xe toy toàn.... kinh khủng thật.Hi vọng mấy anh cũng nói chuyện y chang như trên này ngoài dơi để mình có dịp tán vào mồm mấy anh.Nói vs năng kiểu đó đòi làm sếp đồ.Toàn mấy thằng culi thất học

Tập Lái
3/5/12
43
32
18
Đúng lad mấy thành phần đi xe toy toàn.... kinh khủng thật.Hi vọng mấy anh cũng nói chuyện y chang như trên này ngoài dơi để mình có dịp tán vào mồm mấy anh.Nói vs năng kiểu đó đòi làm sếp đồ.Toàn mấy thằng culi thất học
Thôi rồi, mình đang đi Toyota. Mua xe để che nắng mưa thôi mà toàn bị nghe chửi cúi mặt luôn, chứ có dám kinh khủng gì với ai đâu :)

• Like
Reactions: QT75 and bl3399
Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Thôi rồi, mình đang đi Toyota. Mua xe để che nắng mưa thôi mà toàn bị nghe chửi cúi mặt luôn, chứ có dám kinh khủng gì với ai đâu :)
Thông cảm nó từ trên sao hỏa xuống.... nói tiếng Việt hong có hiểu... có tiền thích là mua... không thích bấm nút biến... Không cần thể loại này chợ vẫn đông anh em vẫn đông vui... còn Chưng ra sếp em .. ba..la.. kệ bà xếp em thằng này cóc quan tâm... nên mở mắt ra xem bầu trời núi cao mềm mông lấm thằng này nói chuyện láo với anh em.. khó quá next.. cho qua ... cả nhà đông vui là OKay nha

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Bác vào fb bấm văn công quang sếp em đó.3 bà vợ mỗi bà 1 con xe khủng chứ ở đó sạn vs đồ.Bác nói ở nướ ngoài ở vn càng càng khoe như cha hàng xóm đối diện nhà nè
ếch ngồi đái viếng nên chỉ biết có xếp em... với thằng nhà đối diện... em chỉ có thế thôi...kệ bà xếp em thằng này hong có nhu cầu quan tâm... nên mở mắt ra xem bầu trời núi nó cao mêng mông lấm .. quan sát học cách sống của họ kià.. không mợ chợ vẫn đông vui.. em càng nói nó càng bộc lộ em thuộc ... thành phần nào... chỉ biết xếp em thôi nhá... anh em...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Đã có tiền mua được cái ô tô đi âu cũng là có hiểu biết. Nặng lời với người không cùng quan điểm với mình giải quyết được gì đâu các bác.

Tập Lái
4/4/18
44
21
8
24
Tao bắn pháo hoa vào mồm vợ mày nhá