Hạng B2
10/10/05
359
69
28
RE: Toyota Celica mới ở Sài Gòn

ở HN cũng có 1 con y chang thế này nhưng màu đen!

Hạng B2
2/5/06
230
103
43

Celica hình như toyota ngưng sx rồi thì phải !!!
Con này giá khoảng > 40000 chút !

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

CAC pac cu che e no toi, chu khi ma lam dc the nay thi nhin la ghien co phai ?

Trích đoạn: kidnln

xe này đầu thì đẹp mà cái đít thì kô mê được, nhỏng nhỏng khiêu gợi chẳng giống ai ;)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: N3L

Em vẫn thấy thích chiếc Celica đời cũ hơn, bác ạ! Hồi trước xem chiếc Celica trên đường đua Rally với những tay đua như Juha Kankunel... Quá đẹp! Quá ngầu!
công nhựn ..........em vẫn thích kiểu dáng và body của em Celica 96-98 hơn mấy em GT này , hoặc mấy em mắt nhắm , mắt mở đời 93-95 cũng okie - nhìn nó hơi mũm mĩm và hài hòa hơn .......và chắc chắn nhiều đồ để độ hơn em GT
[/URL][/img]
[/URL][/img]

Hạng B1
19/10/06
96
0
6
53

con 52Z8589 chụp hình nhìn thì bình thường thôi (chắc do hình không nét lắm) nhưng ở ngoài nhìn good lắm các bác ạ, từ màu sơn đến hình dáng đều tuyệt đẹp

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Trích đoạn: conxion

con 52Z8589 chụp hình nhìn thì bình thường thôi (chắc do hình không nét lắm) nhưng ở ngoài nhìn good lắm các bác ạ, từ màu sơn đến hình dáng đều tuyệt đẹp
đúng rồi bác ơi! nhìn ngoài cực kỳ đẹp luôn ,màu sơn như mới luôn.Nhưng mà em nó mới độ lại bodykit ,nhìn ko thể chê vào đâu dc,em vừa gặp nó ở đường NTMK (khi đi làm về ).nói thật bác nhé ,rất nhiều người trên đường nhìn em nó .ở ngoài em nó đẹp lắm ,có lẽ do độ bodykit lại ,cool hơn nhiều so với hình này .Mịa vừa nhìn nó xong em lại tự trách em , vì quá tham:( ,trước tết có người cầm tiền tới đặt cọ miếng đất của em ở Q9 ,2 tỉ ,cứ tham giờ giá xuống ko những ko bán dc mà giờ giảm 30%.(may là ko vay tiền bank ,chứ ko giờ trả lãi cũng ốm luôn)Chứ ko với số tiền đó giờ khối chuyện để làm ,hoặc giờ thời điểm này mua lại miếng đất đó cũng vẫn lời .Tại quá tham cứ tưởng sau tết giá còn hot nữa .Bố sư khỉ:mad:,chứ ko giờ niềm đam mê của em đã thành hiện thực rồi.em là dân 8x nên chỉ thích xe sport 2 cửa :).giờ thì cứ nhìn thấy 2 cửa mà thèm nhỏ nước dãi.
Ah bác nào confirm với em với ,có phải con celica 2005 ở vn khoảng >40k ko?em thấy trên edmunds.com chỉ khoảng 12k đời 2005
thanks các bác