Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
RE: Toyota Celica mới ở Sài Gòn

Trích đoạn: HUNGLONG

Con này lâu lắm rùi mà, em gặp nó hoài.
nhưng mà nó mới độ lại boydykit bác ợ ,giống em này nè bác

nhìn cool lắm ,gấm xe nó thấp ,và chiều cao xe nó cũng thấp , nhìn sport lắm bác ,nhìn buổi tối từ xa ,nó bé bé xinh xinh ,ko thể tả dc ,nhìn em nó ,em thấy sướng lắm ,chỉ cần có em sport cỡ nó (hạng đó),em đang đưa nó và con mitubishi eclipse (hardtop ) vào tầm ngắm .ko biết khi nào BDS lên giá trở lại hả trời ?:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

em gặp nó ngoài đường mấy lần, cũng thường thôi, không có gì đặc sắc ngoài cái màu vàng :D

Hạng B1
11/7/07
94
0
6

Trích đoạn: yeu xe hoi

Trích đoạn: HUNGLONG

Con này lâu lắm rùi mà, em gặp nó hoài.
nhưng mà nó mới độ lại boydykit bác ợ ,giống em này nè bác

nhìn cool lắm ,gấm xe nó thấp ,và chiều cao xe nó cũng thấp , nhìn sport lắm bác ,nhìn buổi tối từ xa ,nó bé bé xinh xinh ,ko thể tả dc ,nhìn em nó ,em thấy sướng lắm ,chỉ cần có em sport cỡ nó (hạng đó),em đang đưa nó và con mitubishi eclipse (hardtop ) vào tầm ngắm .ko biết khi nào BDS lên giá trở lại hả trời ?:mad:
Bac cu cho dung nong roi gia dat lai len va gia xe se xuong khi do tha ho muc nhe. Ti nua wen dat bac o q9 cho nao zay

Hạng B2
12/3/08
157
0
0
choXe.net
choXe.net

Thấy Celica đời 2000 đẹp đấy chứ, kiểu dáng mới nhìn không quen mắt lúc đầu em thấy xấu lắm, sau càng ngày càng thấy nó đẹp tuyệt vời. Các xe Celica mà độ thì đẹp tuyệt, em vàng anh ở trên chẳng độ gì, thay mỗi mâm. Body Kit cho Celica rất nhiều và rất đẹp. Người đi Celica rất thích độ Body, Interrior và Audio. Giá về VN hơn 40K thì quá đắt. Celica chỉ sản xuất đến 2002 là ngừng không sản xuất nữa. Dòng xe thể thao kinh điển Supra của Toyota cũng ngưng sản xuất, tiếc quá. Chỗ em đang ở cũng có 1 thằng đi Celica 2002 độ âm thanh và airbrush Panasonic. Mấy hôm nữa em vác máy ảnh xuống thịt nó cho các bác ngắm.

Mắt nhắm, mở của bác Đức:

Đèn tròn đời 95:

835034611

Nguyên bản:

Các bác xem thêm vào đây nhé!

http://choxe.net/diendan/toyota-lexus/toyota-celica-thoi-hoa-ng-kim-366.html

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

HCM còn 1 em như thế này mà có Body Kits,đèn sau trong suốt,2 pô to,nghe pô cũng khủng lắm:D[8D]

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

riêng e thì k0 thích e celica này = em eclipse. e thấy e Eclipse nhìn kiểu dáng ăn chơi hơn ấy chứ

Tập Lái
10/5/07
25
0
0

chính xác giá của e nó là 40k lúc trước nếu không đi nước ngoài thì e đã rước e nó về rồi,chỉ tiếc là đã mất cơ hội được cưỡi e nó. \chủ xe đang rao bán đó, nội thất e này thì lung linh luôn chủ của nó đa độ lại tất cả.

Hạng B2
12/3/08
157
0
0
choXe.net
choXe.net

Để bỏ ra hơn 40K chi cho em Celica này thì quá phí bác à, trừ khi bác chịu chơi xe mua về để độ chứ không em khuyên không nên mua với cái giá trên 40K.