Tập Lái
4/11/12
0
0
0
34
Vũng tàu
xetoyotavungtau.com
Re:NHÀ QUÊ XIN RA MẮT V2 VỚI CHI HỘI TOYOTA ĐÂY Ạ!

[<font]Em đang là nhân viên kinh doanh tại TOYOTA VŨNG TÀU. Chưa có xe nhưng vẫn muốn giao lưu cùng các bác.
[<font]- Nick: pvdinh089
[<font]- Loại xe: Chưa có điều kiện mua bốn bánh
[<font]- Biển số xe:
[<font]- Số điện thoại: 0937 913 568
[<font]- Email: [email protected]
[<font]- Hộ khẩu thường trú: 945/72 Đường 30/4 Phường 11, Tp Vũng Tàu
[<font]- Nghề nghiệp: Nhân viên kinh doanh Tại TOYOTA VŨNG TÀU

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang

Bác nhà quê hình như đang rao bán xe thì phải

Tập Lái
22/1/13
20
1
6
Vũng Tàu

Các bác cho em xin phép được gia nhập với nha.

Hạng B2
16/7/12
113
13
18

Bác Việt làm ở gara cuối đường Trương Công Định, đối diện quán Ken phải ko à? Rảnh anh e cafe nhé, đã có lần mang xe ra gara đó tút lại..

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113

Chào các bác và chúc mừng năm mới. Em mới đi Bắc về nên hôm nay mới online đc. Cái 3G viettel ở trong này em vẫn online ầm ầm mà ra Bắc không hiểu sao không lên mạng đc nên mù tịt OS. Hết Tết rồi anh em nhà TOY có định tổ chức ọp ẹp gì không các bác?

Tập Lái
22/1/13
20
1
6
Vũng Tàu

Ko bạn ơi. Mình làm bên Toyota Vũng Tàu. Nhưng ko sao có j mình đi cfe nói chuyện làm quen cũng dc mà

Hạng B2
16/7/12
113
13
18

Toyota vũng tàu thì cũng gần nhà em,, cũng mang xe ra đó thay nhớt uống cafe hoài... hôm nào ra đó thay nhớt sẽ alo bác uống cafe miễn phí hhiii

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113

songgap nói:
Toyota vũng tàu thì cũng gần nhà em,, cũng mang xe ra đó thay nhớt uống cafe hoài... hôm nào ra đó thay nhớt sẽ alo bác uống cafe miễn phí hhiii
Bác songgap đang ở nhà hay offshore thế. Bà cả vỡ đê chưa bác? Lúc nào rảnh hú em coffe nhé.

Hạng B2
16/7/12
113
13
18

@ bác Mõ...
đê nhà em vỡ rồi... hôm mồng 6 tết, năm nay ở nhà canh trứng nhưng em vẫn tranh thủ làm đc chuyến BMT, sau đó từ BMT sang đà lạt, tới chân đường cao tốc liên khương thì bà cả ở nhà gọi điện sắp vỡ rùi... vậy là phải quay về.... về tới nhà 2 giờ sau đê vỡ... hên quá...
em đang ở biển rồi.. 10 ngày nữa về bác ơi... hôm nào giao lưu chém gió bác nhé..