Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Re:NHÀ QUÊ XIN RA MẮT V2 VỚI CHI HỘI TOYOTA ĐÂY Ạ!

songgap nói:
@ bác Mõ...
đê nhà em vỡ rồi... hôm mồng 6 tết, năm nay ở nhà canh trứng nhưng em vẫn tranh thủ làm đc chuyến BMT, sau đó từ BMT sang đà lạt, tới chân đường cao tốc liên khương thì bà cả ở nhà gọi điện sắp vỡ rùi... vậy là phải quay về.... về tới nhà 2 giờ sau đê vỡ... hên quá...
em đang ở biển rồi.. 10 ngày nữa về bác ơi... hôm nào giao lưu chém gió bác nhé..
OK bác. Chúc mừng bác "mẹ tròn con vuông". Mà bác cũng liều thiệt, trực hộ đê mà lại bỏ đi chơi thế, may mà còn kịp hộ đê nhóe. không thì ....:D

Hạng B2
16/7/12
113
13
18

@ bác Mõ..
Em đang định đổi lên 7 chỗ bác mõ à... kếm em chân dài chạy xem thế nào?? đang phân vân fortuner AT ( máy xăng ) or Everest AT ( máy dầu ).. Fortuner thì em chạy nhiều rùi , còn Everest thì chua chạy lần nào...

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113

songgap nói:
@ bác Mõ..
Em đang định đổi lên 7 chỗ bác mõ à... kếm em chân dài chạy xem thế nào?? đang phân vân fortuner AT ( máy xăng ) or Everest AT ( máy dầu ).. Fortuner thì em chạy nhiều rùi , còn Everest thì chua chạy lần nào...
Thử ngó qua mấy em của KIA hay Hyundai xem thế nào bác. KIA có dòng Sportage nghe nói cũng được lắm đó. Bác đổi xe thì để lại xe của bác cho em nhé:D.

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113

Mõ Làng nói:
songgap nói:
@ bác Mõ..
Thử ngó qua mấy em của KIA hay Hyundai xem thế nào bác. KIA có dòng Sportage nghe nói cũng được lắm đó. Bác đổi xe thì để lại xe của bác cho em nhé:D.

Tuân có xe rồi mà còn nhòm nhem ah ?? mà xebac1 songgap là xe ji vậy Tuân thấy tết Tuân làm chuyến xiên vịt hoành tráng quá nhể ......

Hạng B2
16/7/12
113
13
18

@ bác Mõ... xe bác cũng ngon lắm rùi còn đổi gì nữa.....tại em ham hố chân dài thôi....

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113

songgap nói:
@ bác Mõ... xe bác cũng ngon lắm rùi còn đổi gì nữa.....tại em ham hố chân dài thôi....
Cơ mà xe bác ngon hơn nhiều nên em ham hơn.

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113

phuongha nói:
Mõ Làng nói:
songgap nói:
@ bác Mõ..

Tuân có xe rồi mà còn nhòm nhem ah ?? mà xebac1 songgap là xe ji vậy Tuân thấy tết Tuân làm chuyến xiên vịt hoành tráng quá nhể ......
Dạ, em cũng đánh liều làm chuyến xuyên Việt sướng tê người luôn bác à.

Hạng B2
16/7/12
113
13
18

xuyên việt 1 tài thì hơi mệt, nhưng đi để trai nghiêm mà, cũng vui... em chạy 2 lần rùi mà vẫn muốn có cơ hội chạy tiếp....

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113

songgap nói:
xuyên việt 1 tài thì hơi mệt, nhưng đi để trai nghiêm mà, cũng vui... em chạy 2 lần rùi mà vẫn muốn có cơ hội chạy tiếp....
xe bác songgap là xe ji vậy bác ???

Hạng B2
16/7/12
113
13
18

camry 2.4 2008 bác à...