Hạng B1
15/12/17
82
78
33
33
Em cũng chả hiểu sinh ra cái màn DVD cho xe làm gì. Lúc lái thì chắc chắn không dùng. Lúc nghỉ cũng vậy, lôi điện thoại ra xem cho lành? Không hiểu các bác vừa lái vừa xem à? Hay đây là nguyên nhân của xe điên nhỉ?
Nhóc nhà em lên xe cũng không xem gì hết, ngồi trên ghế riêng của bé, ngắm đường xá hoặc ngủ thôi, sau cũng thành thói quen hết.
Vào hãng họ khuyên rồi mà bác vẫn muốn làm thì bó tay. Chúc bác sớm vui.... ở đâu đó!

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Em cũng chả hiểu sinh ra cái màn DVD cho xe làm gì. Lúc lái thì chắc chắn không dùng. Lúc nghỉ cũng vậy, lôi điện thoại ra xem cho lành? Không hiểu các bác vừa lái vừa xem à? Hay đây là nguyên nhân của xe điên nhỉ?
Nhóc nhà em lên xe cũng không xem gì hết, ngồi trên ghế riêng của bé, ngắm đường xá hoặc ngủ thôi, sau cũng thành thói quen hết.
Vào hãng họ khuyên rồi mà bác vẫn muốn làm thì bó tay. Chúc bác sớm vui.... ở đâu đó!

Ông vừa phải thôi nha ông, tôi đụng đến ông nội ông cố nhà ông ah, tôi cũng chúc cả nhà ông cũng vui ở đâu đó nhé.....Comment thật thiếu văn hóa.

Hạng B2
7/10/12
212
198
43
Tào lao thật.Cái DVD nó ko có lỗi.Nó sinh ra là để cho người ta xem.Nhưng xem thì cũng tùy người tùy lúc.Xe đang chạy thì để mọi người giải trí trừ tài xế.Chứ ko lẽ xe đang chạy mà mỗi người mở 1 cái điện thoại vừa xem nhức mắt vừa ồn ào bát nháo.Còn khi lùi xe thì nó kết nối camera hỗ trợ tài xế.Vừa đẹp,thẩm mỹ chứ nếu gắn màn hình lùi rời thì nhìn chẳng ra làm sao...

Hạng B1
15/12/17
82
78
33
33
Ông vừa phải thôi nha ông, tôi đụng đến ông nội ông cố nhà ông ah, tôi cũng chúc cả nhà ông cũng vui ở đâu đó nhé.....Comment thật thiếu văn hóa.
Xin lỗi bác nhé! Em không có ý gì đâu, lỡ tay thoai!
Rất xin lỗi!

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Khỏi cắt dây cho mệt bác ơi. Vô Setting của thiết bị tìm mục Brake Detection cho nó Off Đi làm đc thôi bác.
cái mục ấy sao xe e kg thấy, e cũng altis 2019 đây ạ, chỉ e với

Hạng D
3/1/16
1.105
756
113
Để xem trên màn hình khi l;ái thì đâu khó, ra tiệm ngoài làm chút xíu là xong 200K là cùng. Nhưng làm rồi sau này bảo hành bảo dưỡng rất khó, hãng lấy lý do đó từ chối, chưa kể không an toàn khi lái xe nữa bạn.

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
Đầu DVD của Toy mới có chức năng T-Link để shae màn hình phone lên màn hình... mà cũng bị ngắt khi xe chạy để xem map... có cách nào ngoài cắt dây ?