Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
Các bác cứ nói quá cho chủ thớt.a ấy chỉ cẩn có dvd cho con hoặc người thân coi lúc xe chạy chứ ae đây là dân chạy xe pro rồi mà còn cm kiểu vừa chạy coi chết vớ vẩn ai khùng vậy.Cái a ấy cần thì ko chỉ toàn cm tào lao.xin lỗi nếu e quá lời.chúc chủ thớt open dvd ok cho con trẻ

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Nhiều bác cứ chửi này chửi kia nói thật nhiều người có khi còn chưa có xe mà chạy chỉ đọc đâu đó trên mạng về tính năng an toàn xong phán thử hỏi các xe đời cũ khi các cụ lên đời gắn dvd với màn androi các cụ có tắt khi chạy xe kh.hay lại khi chở bạn bè người thân lại bật lên khoe xe mình có đầu xịn

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
chang khac nào vưa chay xe vua xem dt đâu ,vưa chạy xe vưa dán mắt vô đo,cung se co ngay dc dán hình :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng C
22/2/12
889
545
93
Vớ vẫn quá ông ơi. Chẳng ai dại mà xem 3 giây khi lái xe như ông tưởng tượng. Khi nào ông lái được chiếc xe full function thì ông sẽ hiểu, đi xe là để hưởng thụ, để thích thú khi cầm lái, miễn là đừng rượu bia, ma tuý là được.
Đâu có dại đâu bác chủ, đọc và suy ngẫm đi. Xe thế nào là Full function bác ví dụ xem nào. Nếu hưởng thụ khi đi xe thì em ngồi ghế sau cho khoẻ. Nếu thích thú cầm lái thì chỉ có siêu xe, mà siêu xe thì éo có thằng nào nhìn cái DVD khi lái.

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Nhiều bác cứ chửi này chửi kia nói thật nhiều người có khi còn chưa có xe mà chạy chỉ đọc đâu đó trên mạng về tính năng an toàn xong phán thử hỏi các xe đời cũ khi các cụ lên đời gắn dvd với màn androi các cụ có tắt khi chạy xe kh.hay lại khi chở bạn bè người thân lại bật lên khoe xe mình có đầu xịn
Tôi thì ngược lại, chỉ gắn đầu .... CD, hay radio chứ không có vụ gắng màng hình xem phim.
Tôi thì quan niệm xe sao để vậy, quang trọng là khi đặt, chọn nó về thì mình phải biết chức năng của nó, thêm hay bớt là do mình .Còn muốn độ thêm là những gì mình không thấy bản chính nó có và dỉ nhiên phải tôn trọng : 1 _ An toàn 2 _Kỹ thuật 3_design cho hợp ...
Thí dụ như cam hành trình, Cảm biến lùi, radar lùi, máy hát .... thì rất thích hợp

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Moá vậy mà có mấy ông nội đi Mẽ Bim phải code cho bằng được chức nằng xem DVD khi chạy xe ... mình sợ thật
Chắc Mer nhiều chứ BMW toàn dân máu liều chạy đua chứ đời nào thèm gắn xem film =))

Hạng D
11/2/11
1.300
2.368
143
www.falkentire.com
Tôi thì ngược lại, chỉ gắn đầu .... CD, hay radio chứ không có vụ gắng màng hình xem phim.
Tôi thì quan niệm xe sao để vậy, quang trọng là khi đặt, chọn nó về thì mình phải biết chức năng của nó, thêm hay bớt là do mình .Còn muốn độ thêm là những gì mình không thấy bản chính nó có và dỉ nhiên phải tôn trọng : 1 _ An toàn 2 _Kỹ thuật 3_design cho hợp ...
Thí dụ như cam hành trình, Cảm biến lùi, radar lùi, máy hát .... thì rất thích hợp
Ko có tiền mua xe bản cao thì cứ nói, ko có gì phải ngại mà lấp liếm.
Xe cao tiền tự khắc có màn hình giải trí, chỉ mấy xe cỏ vớ vẩn mới lắp cái cd từ thuở hồng hoang của nhân loại :D

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Ko có tiền mua xe bản cao thì cứ nói, ko có gì phải ngại mà lấp liếm.
Xe cao tiền tự khắc có màn hình giải trí, chỉ mấy xe cỏ vớ vẩn mới lắp cái cd từ thuở hồng hoang của nhân loại :D
Có sao đâu, mới có bằng lái, mua xe cỏ về dọc phá cho biết. Còn khi đã đủ lông đủ cánh thì mua xe mới cao cấp . Tôi nghĩ không có gì lạ cả, Có bao nhiêu xe đời 80 mà có DVD ? lúc đó CD còn chưa ra đời , sợ là lúc đó bạn cũng chưa sinh ra hay là mới sinh mà thôi. Đừng nói cái vớ vẩn đối với thập niên 80-90 có CD là vui lắm rồi. máy cassette cũng là tốt và cao so với radio bình thường vào thời điểm đó. Có trước có sau là đó. Thân bạn!

Hạng B2
12/9/12
228
214
43
Kính chào các bác, em xin cảm ơn tất cả các lời tư vấn cũng như lời khuyên của tất cả các bác. Số là con nhà e khi lên xe nó rất phá, ko chịu ngồi yên, em làm vậy chỉ để chép vài phim hoạt hình để khi đi xa nó ngồi yên thì e mới tập trung lái xe được chứ e có đời nào lại xem. Còn các bác nói cho Ipad thì nhà em cấm bọn trẻ đụng vào Ipad.

Dù sao cũng chân thành cảm ơn tất cả các ý kiến đóng góp của các bác.

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Kính chào các bác, em xin cảm ơn tất cả các lời tư vấn cũng như lời khuyên của tất cả các bác. Số là con nhà e khi lên xe nó rất phá, ko chịu ngồi yên, em làm vậy chỉ để chép vài phim hoạt hình để khi đi xa nó ngồi yên thì e mới tập trung lái xe được chứ e có đời nào lại xem. Còn các bác nói cho Ipad thì nhà em cấm bọn trẻ đụng vào Ipad.

Dù sao cũng chân thành cảm ơn tất cả các ý kiến đóng góp của các bác.
organisateur-de-voyage-en-voiture-noir-bebe-garcon-vq087_1_fr1.jpg

Cái nầy chắc chắn con bạn .. ngồi yên