dự kiến giá tăng so với phiên bản cũ khoảng 10 đến 20 triệu. hiện tại bên em có nhận đặt hàng rồi các bác nhé. Bác nào muốn là người đầu tiên sử hữu và trách được khoản phụ kiện kèm theo thì đặt hàng bây giờ là ok nhất..bác nào muốn tham khảo thì cứ alo e nhé 24/7 luôn : toyota phú mỹ hưng 0938 578 186

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Nhưng option trên sẽ bị Toy Vn căt khoảng 2/3 nói chung là option như Altis bây h, chỉ khác cái vỏ ngoài thôi và tăng thêm khoảng 20tr.Như từng làm trên Vios mới:3duongbia:

Con xe trong cái thớt là bản L, bản chót bẹt của altis 2014, không có back up camera và cần số không có bọc miếng da ở phía dưới.
Mình đã từng định mua 1 con corolla đời L thế này và đã đi xem xe thực tế ở dealer bên Mỹ nên mình biết rất rõ.Đời L không có back up camera, không có cruise control , mâm sắt do nó là đời thấp nhất.Hình mình post là đời LE/plus cao hơn bản L chính là con xe mình mua

Hình
Toyota Corolla Altis mới sẽ ra mắt Việt Nam trong tháng 9/2014
trong khi các đời còn lại của altis/corolla 2014
Nếu có back up camera thì dashboard ỏ vi trí có màn hình hiển thi back up camera + menu xe nó phải to hơn kia, và cần số nó co bọc da phía dưới

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
đẹp hơn bao giờ hết. bình mới rượu cũ
Không biết altis 2014 sắp bán ở vn có phiên bản S như con corolla 2014 đời S này không ( hình là con xe của bà chị mình cũng ở us, bang iowa cũng mới mua tháng 6 vừa rồi., mua sau con LE/Plus của mình 1 tháng .Bản S là bản cao nhất có cả sunroof, start & stop.Nếu thêm option ghế da và navigation thì sẽ đắt hơn
Toyota Corolla Altis mới sẽ ra mắt Việt Nam trong tháng 9/2014

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Không biết altis 2014 sắp bán ở vn có phiên bản S như con corolla 2014 đời S này không ( hình là con xe của bà chị mình cũng ở us, bang iowa cũng mới mua tháng 6 vừa rồi., mua sau con LE/Plus của mình 1 tháng .Bản S là bản cao nhất có cả sunroof, start & stop.Nếu thêm option ghế da và navigation thì sẽ đắt hơnView attachment 88912
sao nó khác bản châu á thế nhỉ
nhìn có vẻ hầm hố hơn bản ở châu á, châu á còn truyền thống quá, ko phá cách mạnh

Hạng C
4/4/14
889
652
123
Toy bán là múc luôn, đệp vãi, nói chung Toy cải tiến kiểu dáng đệp hơn xưa, trẻ, khỏe