Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Toy việt giờ khác rồi pác ơi. Do ngày xưa bố láo ăn cắp quá nên giờ bị ghét. Giờ thay tổng giám đốc mới phải xây dựng lại thương hiệu. Pác thấy sản phẩm của toy giờ đều là dòng mới. Óp sừn thậm chí còn vượt trội so với khúc. Vios, attis, camry, hilux, tủn. Pác thấy nó kém phân khúc cái gì đâu
Giờ chỉ có vios và cross gánh team thôi, Camry xách dép cho Vinfast Lux A, Fortuner xách cặp cho Santafe, Wigo quét đường cho Fadil đi, Atlis đang học theo Cerato, mấy em kia là đầy tớ cho Xpander
Còn gì nứa đâu mà khóc với sầu

10/5/17
1.589
1.357
118
miễn sao fan nhật đau khổ là được
Lạ nhỉ? Cái xe là phương tiện thôi, bền bỉ, ổn định, an toàn là quan trọng nhất. Cả 3 thứ đấy khó mà có thể đáp ứng bởi xe Hàn. Mở mắt quan sát xung quanh để nâng cao nhận thức Bác ây.
Tôi không biết người dùng xe Nhật khác như thế nào, nhưng tôi mua xe Nhật dù biết nó đắt hơn xe Hàn cùng phân khúc vài trăm triệu vì tôi rất am hiểu về ô tô chứ chẳng phải ếch ngồi đáy giếng kiểu các Thánh hưởng thụ như Bác đâu. Lời thật mất lòng!

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Lạ nhỉ? Cái xe là phương tiện thôi, bền bỉ, ổn định, an toàn là quan trọng nhất. Cả 3 thứ đấy khó mà có thể đáp ứng bởi xe Hàn. Mở mắt quan sát xung quanh để nâng cao nhận thức Bác ây.
Tôi không biết người dùng xe Nhật khác như thế nào, nhưng tôi mua xe Nhật dù biết nó đắt hơn xe Hàn cùng phân khúc vài trăm triệu vì tôi rất am hiểu về ô tô chứ chẳng phải ếch ngồi đáy giếng kiểu các Thánh hưởng thụ như Bác đâu. Lời thật mất lòng!
bác đi xe nhật thì kệ bác, cháu đi xe hàn thì kệ cháu, thì mắc mớ gì các bác cứ phải dìm làm gì,
chả ai muốn dìm xe hãng này hãng nọ cả, chỉ vì những người cuồng xe nhật như bác mới dìm xe Hàn để tâm bốc cho xe nhật, mà các bác cuồng đến mù quáng lú luôn thì đúng hơn.
Cái xe là phương tiện thôi, bền bỉ, ổn định, là quan trọng nhất. Cả 2 thứ đều có trên xe nhật,
Mở mắt quan sát xung quanh để nâng cao nhận thức
cháu không biết người dùng xe Hàn khác như thế nào, nhưng cháu mua xe Hàn dù biết nó đắt hơn xe Nhật cùng phân khúc vài trăm triệu vì cháu thích là được và rất am hiểu về ô tô chứ chẳng phải ếch ngồi đáy giếng kiểu các Thánh Cuồng Nhựt như Bác đâu. Lời thật mất lòng!
cháu không THÂN

• Haha
Reactions: Trần Hoàng Hải